Help Lợi Nhuận 10%/day Của Sàn Yobit.net. Nhanh Tay x2 Tài khoản

Status
Not open for further replies.
site vẫn còn hot vô cùng nhé. dự án của sàn yobit.net nên ae cứ an tâm. nó thông báo sẽ duy trì 2-3 năm lãi 10%/day. vì chiến lược đẩy giá đồng coin của nó

site vẫn còn hot vô cùng nhé. dự án của sàn yobit.net nên ae cứ an tâm. nó thông báo sẽ duy trì 2-3 năm lãi 10%/day. vì chiến lược đẩy giá đồng coin của nó
Dep vào mà ko đủ mua min 10 LIZA. phí BTC cao quá. AI cho mượn thêm 4 liza chơi thử với nào. 5 ngày sau trả lại. cả lãi nữa nhé

Liza xuống giá rồi. Híc mua 9,5 giờ còn 8,7. Tính ra đang lỗ, chắc mọi người đầu tư nhiều quá bị lạm phát Liza rồi, nguồn cung > cầu :))

Liza xuống giá rồi. Híc mua 9,5 giờ còn 8,7. Tính ra đang lỗ, chắc mọi người đầu tư nhiều quá bị lạm phát Liza rồi, nguồn cung > cầu :))
giảm chưa tới 10%, bạn được 10% 1 ngày lận cơ mà

đâu có chuyển liza đc mà cho mượn bác
Uhm hen. tưởng đc. CHuyển BTC trên sàn có bị mất phí ko anh em

Mịa khi dep ko tim hiểu, giờ vào thấy phí cao ngất ngưỡng. dep có 0.004 mà giờ rút về mất 0.0018BTC phí rút với dep vào. Ko làm đc cái gì.

Dep vào mà ko đủ mua min 10 LIZA. phí BTC cao quá. AI cho mượn thêm 4 liza chơi thử với nào. 5 ngày sau trả lại. cả lãi nữa nhé
dep băng perfectmoney đi. hoặc mua eth. hôm qua kêu dừng dep btc vì phí cao rồi mà

dep băng perfectmoney đi. hoặc mua eth. hôm qua kêu dừng dep btc vì phí cao rồi mà
Mua coin bằng PM đc à cậu? thấy toàn mua bằng BTC nên rút bên sàn kia về

giao động bình thường thôi ban. giao động 2-3$ là thường

Uhm hen. ko chiu tìm hiểu nên thế đó. PM ko phí

vào wallet chọn deposit usd

Có bạn nào có thông tin về đồng Liza đó k?

Đại loại như Tổng coin là bao nhiêu?
HF từ BTC luôn đúng k?

Dep = PM mà chưa thấy vào TK, bác nào dep rồi cho em hỏi có phải đợi lâu không vậy? hay bị miss dep?
em ngán vụ miss dep này lắm, thấy có ông bên bitcointalk dep 8 tháng rồi chưa vô =))

Dep = PM mà chưa thấy vào TK, bác nào dep rồi cho em hỏi có phải đợi lâu không vậy? hay bị miss dep?

em ngán vụ miss dep này lắm, thấy có ông bên bitcointalk dep 8 tháng rồi chưa vô =))

em DEP qua PM nó vô luôn và ngay chứ phải chờ đợi gì đâu bác

Có bạn nào có thông tin về đồng Liza đó k?

Đại loại như Tổng coin là bao nhiêu?
HF từ BTC luôn đúng k?
ngày 29/11 tặng coin vì hf btc. tổng cung chưa thấy chỗ nào ghi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,762
170,851
Latest member