Help Lợi Nhuận 10%/day Của Sàn Yobit.net. Nhanh Tay x2 Tài khoản

Status
Not open for further replies.
Giờ chắc các ông đu đỉnh cũng lãi hết rồi. Ngon rồi, hy vọng là cứ 3 năm như tuyên bố, vl cao, giá bình ổn. Tết các bác đừng xả nhiều quá nhé, cho em rút phát lãi đầu tiên cái. :)

Cứ ổn định 0,4-0,6 là ngon rồi. Khôgn cần cao quá đâu

tui dep lại 1 btc giờ rút ra gần 2btc rồi nhé. còn 30k liza mỗi ngày rút 3k liza nhé

tui dep lại 1 btc giờ rút ra gần 2btc rồi nhé. còn 30k liza mỗi ngày rút 3k liza nhé
Bác chơi Liza có bị Nodices bao giờ không ạ? Mình có chơi dice nhưng liza không pay.

Bác chơi Liza có bị Nodices bao giờ không ạ? Mình có chơi dice nhưng liza không pay.
có bị một lần no dice. lý do là khi investor các gói xong mình dice. cách đó 1 tiếng sau đó mình lại mua liza tiếp để investor mà quên dice. cứ tưởng nó chung với cái gói đầu trong một ngày nên ko dice thế là ko nhận lãi

thêm thông tin cho các bác, LIZA đang ngã SML vì các bác xả ăn tết.
vào sớm thì còn được ăn chứ vào cách đây mấy hôm thì SML hết nhé.
coin nào cũng sml hết nên ko trách được :D

Các bro ơi cho e hỏi bh vào còn lãi suất 10% 1 ngày k ạ và thời điểm này giá đang thấp vào là hợp lí k ạ

Các bro ơi cho e hỏi bh vào còn lãi suất 10% 1 ngày k ạ và thời điểm này giá đang thấp vào là hợp lí k ạ
còn nhưng mà vào giờ thì vào cho vui thì được, còn nhắm ăn thua thì hên xui lắm :oops:

lỗ sml

LIZA VÌ RA HƠN 03 THÁNG NÊN SỐ LƯỢNG COIN HIỆN QUÁ NHIỀU ĐÃ & ĐANG GÂY RA TỶ LỆ LẠM PHÁT CAO. HIỆN TẠI CÓ 1 CON MỚI VNTX CŨNG CHO INVEST 10%/ NGÀY. GIÁ ĐANG RẤT THẤP 0.02 DỰ TRONG 02 THÁNG NỮA CÓ THỂ PUM LÊN 0.2.

Dự án siêu hấp dẫn với lợi nhuận 10% mỗi ngày trên sàn Yobit khi investBox VNTX.
----------------------------
Super attractive with 10% profit per day on Yobit floor when investBox VNTX.

VNTX Group Vietnam Link: https://t.me/vntxyobitinvest

Link chợ đen : https://t.me/chodenvntxusd

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow