Help Lợi Nhuận 10%/day Của Sàn Yobit.net. Nhanh Tay x2 Tài khoản

Status
Not open for further replies.
tiền mất thì ai cũng xót, nhưng cũng phải nhìn lại mất đi đâu. nếu nó lên thì ai hưởng ???
hôm qua nó xuống 0.5$ nếu các bác có gan mua vào hôm nay bán 1.8$ - 2$ thì lãi bao nhiêu.
Vd thêm cho các bác dễ hiểu
bỏ 100$ mua lúc 9$ được 11 coin
bỏ thêm 100$ mua lúc 6$ được 16 coin
bỏ thêm 100$ mua lúc 0.5$ được 200 coin

giờ bán giá 1.8$

tổng bỏ 300$ giờ bán được 400$ ( đấy là mình chưa tính Invest 10% /ngày )
Nó xuống lại rồi kìa lên nổi 4 $ cho em cắt không
Con ông admin bên telegram nói vài câu ở kick ra luôn đa cấp là thế
Chơi Chơi dc chịu đc

tiền mất thì ai cũng xót, nhưng cũng phải nhìn lại mất đi đâu. nếu nó lên thì ai hưởng ???
hôm qua nó xuống 0.5$ nếu các bác có gan mua vào hôm nay bán 1.8$ - 2$ thì lãi bao nhiêu.
Vd thêm cho các bác dễ hiểu
bỏ 100$ mua lúc 9$ được 11 coin
bỏ thêm 100$ mua lúc 6$ được 16 coin
bỏ thêm 100$ mua lúc 0.5$ được 200 coin

giờ bán giá 1.8$

tổng bỏ 300$ giờ bán được 400$ ( đấy là mình chưa tính Invest 10% /ngày )
nó giảm thì các thanh niên vào phân tích chỉ chỏ với vào than thôi, nó lên thì im hết. Riêng mình đu lúc 8$ hôm qua đu thêm mớ lúc 1$ và vẫn cho vào invest bình thường

Nó xuống lại rồi kìa lên nổi 4 $ cho em cắt không
Con ông admin bên telegram nói vài câu ở kick ra luôn đa cấp là thế
Chơi Chơi dc chịu đc
nó vẫn quanh ở 1.6 ~ 1.8
có gan thì ôm thêm chờ nó lên thôi.
chơi trong khả năng chịu mất. OK !

nó giảm thì các thanh niên vào phân tích chỉ chỏ với vào than thôi, nó lên thì im hết. Riêng mình đu lúc 8$ hôm qua đu thêm mớ lúc 1$ và vẫn cho vào invest bình thường
mình đu lúc 6$ giờ mà sell thì lỗ 1 nửa nên kệ thôi, cứ để đấy nhìn balan nó lên cho sướng đã, cần $ lắm thì sell sau :p

:( mất 1/2 số tiền đang buồn vì không còn tiền để mua thêm

Cứ giữ coin và sẽ thu hồi lại vốn được, đừng bán tháo để loạn thị trường!

Bác nào cho mượn thêm 5 liza để leding bù lỗ đi.
Đu lúc 9$ =]]
Định đợi lên giá bán mà tụt không phanh =]]

Group mở ra để thảo luận, thích thì đầu tư ko thích thì đứng ngoài nhé. Mình ko có hoa hồng gì ở đây nên ae khi ko có lãi thì đừng vào la lói ôm xòm. Cái này từ lúc mình đăng đến giờ khối ngời lời khủng rồi nhé. Còn nếu ae chơi ngắn hạn hôn nay mua ngày mai rút ra cũng ăn 10% rồi nhé. 10%/ ngày còn hơn Hyip nữa. Nên ae đều phải biết đây là kênh cực kỳ mạo hiểm nên ko chơi số tiền lớn. Dự án này đã sóng hơn một tháng rồi. Theo tin tức của sàn thì nó nói là 2-3 năm, nên mình mới đưa tin cho ae nào quan tâm.

Group mở ra để thảo luận, thích thì đầu tư ko thích thì đứng ngoài nhé. Mình ko có hoa hồng gì ở đây nên ae khi ko có lãi thì đừng vào la lói ôm xòm. Cái này từ lúc mình đăng đến giờ khối ngời lời khủng rồi nhé. Còn nếu ae chơi ngắn hạn hôn nay mua ngày mai rút ra cũng ăn 10% rồi nhé. 10%/ ngày còn hơn Hyip nữa. Nên ae đều phải biết đây là kênh cực kỳ mạo hiểm nên ko chơi số tiền lớn. Dự án này đã sóng hơn một tháng rồi. Theo tin tức của sàn thì nó nói là 2-3 năm, nên mình mới đưa tin cho ae nào quan tâm.
Vậy nên mình mới khuyến cáo ai có kinh nghiệm hãy chơi. Mà có kinh nghiệm cũng chưa chắc thoát dc. Chẳng ăn không được của thằng yobit đâu

Basn lấy USD rút USD về đỡ mất phí nhưng mình vào wallet ko thấy chổ rútIUSD. cậu à. cậu cho cái link rút về với. đã lãi 60%

Đã thấy rồi

Basn lấy USD rút USD về đỡ mất phí nhưng mình vào wallet ko thấy chổ rútIUSD. cậu à. cậu cho cái link rút về với. đã lãi 60%
ko có chỗ để chọn perfectmoney à. tìm lại xem

đã gơi ảnh usd qua telegram nhé:https://t.me/bitcoinliza

Bác còn inves không hay rút về hết rồi? Vẫn túc tắc 10%/ngày với nó nèk. Với lại cái link Liza lầ coin của sàn và dự án 2-3 năm nó nằm đâu mà mình tìm không thấy nhỉ?

Last edited:
Mình vừa nạp 100$ PM vào và mua được 47 liza, invest luôn 46 đồng còn 1đồng để quay dice. Để xem từ giờ đến tết như thế nào, thấy các bác toàn mua lúc 9$ mà thấy xót thay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week