Help Lợi Nhuận 10%/day Của Sàn Yobit.net. Nhanh Tay x2 Tài khoản

Status
Not open for further replies.
Có con NANOX lãi dã luôn, rất nhiều gói để các bạn lựa chọn nhé. Giá nó quá khủng, 1NANOX/133BTC :D

ANH em nào chơi NANOX ko?

thật ra đầu tư mà rate liza tăng thì còn đc, chứ rate giảm thì hòa vốn là mừng. mình test 30 liza đây, mãi chỉ thấy hòa

thật ra đầu tư mà rate liza tăng thì còn đc, chứ rate giảm thì hòa vốn là mừng. mình test 30 liza đây, mãi chỉ thấy hòa
vốn để không thì quăng ít vào để đó cũng được, treo tầm 3 tháng xem thế nào =))

vốn để không thì quăng ít vào để đó cũng được, treo tầm 3 tháng xem thế nào =))

hôm trước mua gói liza 9.2$, giờ tụt còn 4$. hic

coin nó ra cả tháng rồi, thớt ăn no giờ mới share. anh em vào sau NGÁP NGÁP NGÁP :D hy vongjnos hồi giá khi mua, bán hết chống lỗ vốn

Mấy ông ăn nó hết rồi mới share... ae vào càng nhiều thì liza càng lâu sụp thì mấy ổng càng ăn nhiều thôi =))

Giống mình rồi. Ném vào đó 100$ giờ kệ nó đến đâu thì đến. Một là đời nở hoa hai là chơi xổ số :D

cuộc sống bế tắc nhé , ko tự ý sữa bản quyền

coin nó ra cả tháng rồi, thớt ăn no giờ mới share. anh em vào sau NGÁP NGÁP NGÁP :D hy vongjnos hồi giá khi mua, bán hết chống lỗ vốn

coi như đánh bạc mất vậy

Mấy ông ăn nó hết rồi mới share... ae vào càng nhiều thì liza càng lâu sụp thì mấy ổng càng ăn nhiều thôi =))
yobit đã kéo dài project này lên vài năm, thì sẽ tiếp tục có người ra, người vào. Người ra nhiều giá giảm, người vào nhiều giá lên, thế thôi.
m vào lúc giá gần 10$, vậy nếu giá về 1$, thì m chờ coin x10, có làm sao đâu

yobit đã kéo dài project này lên vài năm, thì sẽ tiếp tục có người ra, người vào. Người ra nhiều giá giảm, người vào nhiều giá lên, thế thôi.
m vào lúc giá gần 10$, vậy nếu giá về 1$, thì m chờ coin x10, có làm sao đâu
Mình cũng vào lúc 9,5 ôm coin đợi thôi. Kệ nó, coi như quên nó đi, cứ ngày x10% để đó vài ba tháng hoặc 1 năm sau rút kiểu gì cũng lãi :D

Mình cũng vào lúc 9,5 ôm coin đợi thôi. Kệ nó, coi như quên nó đi, cứ ngày x10% để đó vài ba tháng hoặc 1 năm sau rút kiểu gì cũng lãi :D
mới chạy máy tính thì thấy 1 năm nó lên cỡ ngàn tỷ liza gì đó, ko biết có lộn không, lúc đó chắc liz tụt SML hơn cả doge coin

THÔNG BÁO AE CẦN PHẢI CLICK XÍ NGẦU CON LIZA ĐỂ NHẬN LÃI NHÉ MỚI UPDATE. Tin tốt đó.
CÓ LẼ ĐÂY SẼ LÀ DỰ ÁN LÂU DÀI. YOBIT dùng nó để thu hút người chơi vào sàn. ae có liza thì vào click 5 dice mỗi ngày để nhận lãi nhé. và ae cứ để lãi sinh ra lãi, để qua năm sau luôn. giá sẽ lên và minh dc nhiều coin. chúc ae toàn thắng

THẰNG LIZA MÀ NÓ NÓI ĐANG XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ VÀ PHÁT TRIỂN NỮA THÌ BAY TỚI NÓC. AE CỨ TỪ TỪ HƯỞNG THỤ VỚI Coin CON ĐỂ CỦA SÀN

THÔNG BÁO AE CẦN PHẢI CLICK XÍ NGẦU CON LIZA ĐỂ NHẬN LÃI NHÉ MỚI UPDATE. Tin tốt đó.
CÓ LẼ ĐÂY SẼ LÀ DỰ ÁN LÂU DÀI. YOBIT dùng nó để thu hút người chơi vào sàn. ae có liza thì vào click 5 dice mỗi ngày để nhận lãi nhé. và ae cứ để lãi sinh ra lãi, để qua năm sau luôn. giá sẽ lên và minh dc nhiều coin. chúc ae toàn thắng
là sao, nếu ko chơi xí ngầu thì sao, ko trả lãi hả,

là sao, nếu ko chơi xí ngầu thì sao, ko trả lãi hả,
trong vòng 24h phải chơi dice 5 lượt bằng liza
nhớ là trong 24h của gói invest. Nói chung cứ vào chơi dice trước khi nó trả lãi của ngày hôm đó là được.
Ai muốn ôm btg, eth lâu dài thì invest cũng được này. Lãi 0.1, 0.2% daily, mà ôm lâu dài thì coin tăng giá nên thành ra lãi kép.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week