Request lỗi ghost win

Reactions
431
MR
0.576
Em dùng hidenboot 15.0
Ghost win mà nó bị như này, các bác có cao kiến j ko ạ

:D thiếu file chứ sao - nên ghost ko nhận - dùng usb boot khác thui - b lên vn-zoom họ tư vấn hay hơn

còn vào dc win ko? vào dc thì tải onkey ghost về làm cho nhanh! còn không vào dc thì kiếm cái đĩa ghost ngon mà dùng!

còn vào dc win ko? vào dc thì tải onkey ghost về làm cho nhanh! còn không vào dc thì kiếm cái đĩa ghost ngon mà dùng!
Không vàovào đc win em moiw dùng đĩa boot bác ạ. :) cơ mà em đã khắc phục đc, thank các bác nhìu. :D

Không vàovào đc win em moiw dùng đĩa boot bác ạ. :) cơ mà em đã khắc phục đc, thank các bác nhìu. :D
bạn gõ ghost.exe hay ghost xong nhấn Enter. ok

Dùng Onekey cho nhanh.Hoặc vào môi trường Live và ghost cho dễ bạn!

Nhớ không nhầm dòng ASUS này nó không hiện luôn USB boot đâu. Nó vẫn hỗ trợ Boot qua USB, bạn vào Biot - tìm mục disk (nhớ cắm USB đã tạo boot) sẽ hiển thị tên USB, chọn cái đó là First Dísk, sau đó sang mục Boot chọn 1st Boot là Disk (lúc này Disk là USB).

Trừ khi máy bạn hỏng cả 4 chân USB thì đành dùng Đĩa hoặc tháo ổ cứng ghost tạm máy khác về bung sau

vô chọn dos chọn cái dòng thứ 2 cho nó tạo 100mb ram ảo xong rồi vô mục bung ghót noman trong đia hiẻnboot là ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom