• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lợi dụng lòng tin của anh em hình thức scam kiểu mới chăng "Exchanger_Rich"?

messi279

Newbie
Reactions
346
MR
0.000
Mình suy nghĩ nhiều trước khi lập topic này nhưng rất buồn vì không nhận được câu trả lời rõ ràng từ Rich dù tiền refback của mình cũng không đáng bao nhiêu so với một số anh em :binhsua72: nhưng vs con số mà anh em gọp lại thì thật đáng báo động. Yêu cầu Rich refback ngay số tiền mà anh em đáng được hưởng không nên dây dưa hứa hẹn và vịn ra các lý do nữa. Ae nào cần report thì cũng lên tiếng luôn nào. Thân!
:binhsua04: Hình ảnh mới để Rich ko nói là kẹt vốn nữa nhé. Mình biết bạn còn chơi nhiều site nữa mà, không nên lấy tiền của anh em để làm lợi cho bản thân nhé

không nên lấy tiền của anh em để làm lợi cho bản thân nhé

Câu này có vẻ không chuẩn , vì những người tuyển ref chả xin của ref đồng nào cả.

Chỉ là không lên làm giầu trên mồ hôi và công sức của AE thì đúng hơn ^^

Mình suy nghĩ nhiều trước khi lập topic này nhưng rất buồn vì không nhận được câu trả lời rõ ràng từ Rich dù tiền refback của mình cũng không đáng bao nhiêu so với một số anh em :binhsua72: nhưng vs con số mà anh em gọp lại thì thật đáng báo động. Yêu cầu Rich refback ngay số tiền mà anh em đáng được hưởng không nên dây dưa hứa hẹn và vịn ra các lý do nữa. Ae nào cần report thì cũng lên tiếng luôn nào. Thân!
:binhsua04: Hình ảnh mới để Rich ko nói là kẹt vốn nữa nhé. Mình biết bạn còn chơi nhiều site nữa mà, không nên lấy tiền của anh em để làm lợi cho bản thân nhé

Hơn cả cướp cạn.... hic hic.....

Câu này có vẻ không chuẩn , vì những người tuyển ref chả xin của ref đồng nào cả.

Chỉ là không lên làm giầu trên mồ hôi và công sức của AE thì đúng hơn ^^
Không xin nhưng không nên dựa vào tiền refback để trục lợi. Tớ tuyển ref site này cũng refback ngay lập tức :) chưa có ai phàn nàn cả. Ngay cả JSS cũng vậy. Lúc đầu tưởng adailycash trả tiền refback cho chủ ref khi po của ref của họ hết hạn nên mới tin tưởng e nó, sau này tuyển ref mới bik là e nó đang tự làm lợi cho bản thân = tiền refback của ae + lại bạn à. Em nó còn bắt 1 số ae đầu tư upgrade lên cho e nó nữa. Sau này mới hiểu :)) ra thì đã muộn.

cmmnr :))
số tiền nó rút về đủ để trả cho anh lumzechai mà sao nó vẫn ko trả nhỉ :binhsua06:

tình hình nà anh em chuẩn bị dụng cụ đê :binhsua06:

không thế chấp nhận nổi, càng ngày càng lòi đuôi ra kẻ hám lợi, tiểu nhân.
Bác nào chưa nhận được tiền RB thì lập topic để mod cộng lại xem thử là bao nhiêu nào?
Vụ này có vẻ to quá.

vụ này quá to rùi,rich vào nói 1 câu chốt hạ với anh em đi
ko rb chắc có án đấy,tiền rb rất nhìu đó rich

vụ này quá to rùi,rich vào nói 1 câu chốt hạ với anh em đi
ko rb chắc có án đấy,tiền rb rất nhìu đó rich

Giờ chỉ dám clone nick vào cãi nhau thui chứ có dám chườn cái mặt cướp giật ra đâu mà kiu pác ơi....

Có đóng bảo hiểm. Các bạn pm Shin xem sao :)

khổ thân thằng bạn nếu anh với chú ref cho nhau thì ngon rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom