Announce Lời Chia Sẻ Cùng Ntboy810 (mod PTU)

Reactions
804
MR
0.001
Đầu tiên mình xin tóm tắt ngắn gọn rằng. sáng nay 26/4/2010. Ntboy810 đã bị mấy thằng mất dạy (SR admin nhưng do mình bức xúc giùm ntboy810) giựt mất laptop. Hiện mình vẫn chưa liên lạc được với ntboy810 để biết chi tiết vụ việc.

Nay thay mặt BQT xin thông báo cho toàn thể member biết, để chúng ta cùng nhau chia sẻ sự mất mát của ntboy810. Tất cả các bạn đã và đang được support bởi ntboy810 hãy gửi 1 lời động viên, 1 lời chia sẻ đến ntboy810. Những lời động viên , an ủi của các bạn sẽ là sức mạnh để ntboy810 nhanh chóng trở lại với chúng ta. Trở lại với diễn đàn MMO4VN.COM.

yahoo của ntboy810: ntboy_810

Last edited by a moderator:
ntboy ơi ! xin chân thành chia buồn
Mong cậu sẽ sớm lấy lại phong độ để còn trở lại với MMO4VN

E thì không tiếc cái laptop nhưng em tiếc bao dữ liệu bác ntboy lưu trong đó kia.
Dân MMO mất còn mua đựoc cứ mất dữ liệu và công cụ kiếm cơm thì .............................. khỏi phải bàn
Buồn luôn
Chia se với bác

anh em chúng ta gửi lời chia buồn sâu đối với sự mất mát lớn lao này. Sư mất mát về cả vật chất lẫn tinh thần. Mong Mod Ntboy sớm hồi phục sinh lực cả về trí tuệ lẫn tinh thần để suport anh em về autopost em còn một số điều muốn thỉnh giáo pác đây.
ANh em trong forum gửi đến ntboy lời chia buồn sâu sắc. Hy vọng thằng lấy laptop mở máy thấy PTU hay quá, mang trả lại cho chủ cũ để ref nick dưới ntboy, hy vọng nhỏ bé thay dổi cuộc đời .

Đêm qua ntboy vừa support mềnh qua team view xong, lúc 2h30. Đến 3h thì bị giựt.
Support thật sự nhiệt tình, sẽ là cánh chim đầu đàn của MMO4VN trong tuơng lai.
Chia buồn cùng bạn.
Thân!

vụ này em cũng biết
cũng đã chia buồn với ntboy810 ( tấn )
em mong anh mai lấy lại phong độ để dẫn dắt mm4vn tiến lên

TM MMo4vn tại NA xin chân thành chia buồn
Hot.vn ( lê thanh nhàn )

Nỗi buồn đọng lại rồi sẽ qua đi, chúc ntboy sớm vực dậy để cùng anh em mmo vươn tới một chân trời mới.

Chia buồn cùng ntboy810.
Cái xã hội này càng lúc càng loại cả lên rồi. Chả hiểu chúng ta đang sống ở đâu nữa. :aa:
Mình còn nghe chúng nó ví von là trên đất này cứ 1m2 có 1 thằng ăn trộm. Chúng đào đâu ra lắm thế không biết.

Trời Ơi sao giờ mình với biết chuyện . Đúng là vô tâm quá. Mình tưởng ntboy chỉ nói đùa thôi chứ.

tôi thì là người đầu tiên biết , đang chat lúc 3h sáng thấy tự nhiên té yahoo , 10' sau lên thì nói bị giựt mất LAP , chia bùn lần 2 vậy, ráng làm kiếm tiền mua lại nhé chú em :(

chia bùn cùng bác!

Thành thật chia bùn với bác! Chúc bác mau vực dậy và lấy lại được nhìu hơn những gì đã mất!
Thân!

CHia buồn với cậu
nhưng mất của có thể lấy lại được chứ mất đi tinh thần vào sự quyết tâm thì không lấy lại đc
chúc cậu MM lần sau
Thay Mặt MMO Nghệ an
thân

Chắc do Q xui thôi,chứ bình thường K mang laptop sáng đi tối về cả mấy năm nay có sao đâu,Chắc nó nhắm đối tượng trước rồi,
Xin chia buồn nhé,

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week