SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Chừng chừng 1 tuần nữa mà không có tiến triển gì hơn thì mình cũng đóng luôn topic này.
Để topic site khác mở ra tránh mem mới vào thấy và chơi.

Tinh hình là nhóm mình có người vừa dis thua rồi, vẫn cách díspute như bạn ở trên. Admin Little phản hồi mới ghê, nó chờ đúng ngày cuối rồi trả lời.
leo thang mà nó vẫn trả lời hả bạn @@ tưởng leo thang là PP quyết lun rồi chứ, chắc phen này thua qá

16 cái case không win được 1 cái nào, nó có tracking nên mình dispute kiểu gì cũng thua
Nó dựa trên số tiền mình nhận được từ site
Thứ 2 nữa là paypal ko khuyến khích ptc nữa rồi

16 cái case không win được 1 cái nào, nó có tracking nên mình dispute kiểu gì cũng thua
bác còn âm bao nhiêu?
hay là lãi rồi

Admin có trả lời lại bạn không vậy.

Nó reply tất cả case, dù bé hay to,
Mình pending 5 lệnh cash out thế mà vẫn bị xử đẹp

sao buồn vậy, vừa chơi site này chưa bao lâu mà nghe mọi người bàn tán sắp sập rồi :(:(:(

sao buồn vậy, vừa chơi site này chưa bao lâu mà nghe mọi người bàn tán sắp sập rồi :(:(:(

Sập hẳn rồi bạn ạ, chứ không phải sắp nữa.

Cái này chính thức ngỏm rồi, thanh toán từ napoleon mặc quần đùi đến giờ chưa được :)

mình còn đang đợi pp phán :( chắc thua qá
Đừng sợ bạn ơi, trong cái mục news 28/2 nó ghi rất rõ, chúng tôi đã nhận phản hồi từ paypal, cho biết rằng họ sẽ trả lại 1 phần tiền tính từ đợt dispute cuối cùng trong vòng 30 ngày. Chúng tôi ko scam và sẽ chắc chắn không ngồi yên khi có dispute mới từ các bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom