SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Về trust paypal cho mình hỏi là mình dispute 2 cái. Tiền thì mình dep từ visa. Thằng admin nó xem xong refund cho mình luôn. Không biết có bị giảm trust hay gì không. Account paypal của mình rất mới, tạo từ tháng 8.

Về trust paypal cho mình hỏi là mình dispute 2 cái. Tiền thì mình dep từ visa. Thằng admin nó xem xong refund cho mình luôn. Không biết có bị giảm trust hay gì không. Account paypal của mình rất mới, tạo từ tháng 8.
càng trust :D. Dis win mà

rút không lâu và tỷ giá không hề thấp bạn nhé. Rate về VN khoảng 21.5. bán ngoài không đc rate đó đâu, nhưng có 1 khoản phí cố định là 60k PP và 66K ở ngân hàng cho 1 lần rút nên là ko nên rút ý quá.
Tốt nhất là hạn chế bán PP ít nhất có thể, mình khuyên thật luôn là bạn không nên mua bân pp làm gì, cứ dugnf tiền thật mà sài, PP sẽ càng trust
Tại bữa trước có người nói rút tiền về bị ngân hàng hold lại..rút về trên 1000$ ngân hàng mời công an xuống làm việc, mình có 3 cái paypal ứng với acb, vcb và sacom, đang tính rút thử về tầm 30$ xem thằng ngân hàng nào làm việc tốt thì chuyển tiền còn lại từ 2 cái qua..mà bạn mình nói paypal nó cực ghét điều này, không được chuyển tiền từ 2 tài khoản sang 1 tài khoản rồi rút về ngân hàng. Bác cho mình ý kiến, tính 4/1 rút thử 30$ xem thế nào

Tại bữa trước có người nói rút tiền về bị ngân hàng hold lại..rút về trên 1000$ ngân hàng mời công an xuống làm việc, mình có 3 cái paypal ứng với acb, vcb và sacom, đang tính rút thử về tầm 30$ xem thằng ngân hàng nào làm việc tốt thì chuyển tiền còn lại từ 2 cái qua..mà bạn mình nói paypal nó cực ghét điều này, không được chuyển tiền từ 2 tài khoản sang 1 tài khoản rồi rút về ngân hàng. Bác cho mình ý kiến, tính 4/1 rút thử 30$ xem thế nào
Theo như mình thấy, thì để làm việc với PP thì ACB và VCB là oke nhất, SP bên PP thì khỏi nói rồi, ở VN mình thấy 2 ngân hàng này họ SP cũng nhiệt tình.
Mình không biết vụ 1000$ mời CA lên ntn, nhưng mình chắc là do bên VN thôi, vì bên PP họ cũng đã gửi về rồi.
có điều quan trọng là ban ko nên đăng nhập nhiều PP ở cùng 1 IP, rất nguy hiểm. Có thể ăn mít theo dây luôn, gửi tiền thì cứ gửi thoải mái, nhưng thỉnh thoảng nên để cho em nó ít phí, chứ đừng chuyển Free mãi. đến ngày ăn mít thì không gỡ nổi đâu....

Theo như mình thấy, thì để làm việc với PP thì ACB và VCB là oke nhất, SP bên PP thì khỏi nói rồi, ở VN mình thấy 2 ngân hàng này họ SP cũng nhiệt tình.
Mình không biết vụ 1000$ mời CA lên ntn, nhưng mình chắc là do bên VN thôi, vì bên PP họ cũng đã gửi về rồi.
có điều quan trọng là ban ko nên đăng nhập nhiều PP ở cùng 1 IP, rất nguy hiểm. Có thể ăn mít theo dây luôn, gửi tiền thì cứ gửi thoải mái, nhưng thỉnh thoảng nên để cho em nó ít phí, chứ đừng chuyển Free mãi. đến ngày ăn mít thì không gỡ nổi đâu....
Vụ 1000$ hình như theo luật chống rửa tiền gì đó...ý ở đây là ngân hàng điều tra xem 1000$ có hợp pháp không mà. Khi có số tiền lớn chuyển về thì phải điều tra. Vậy 4/1 mình đặt lệnh rút xem nó đi thế nào. Còn vụ paypal mình có 1 cái máy để bàn và 1 lap xài D-com nên không sợ trùng IP, nhưng xài 3G thì nghe nói có vụ về quê ăn tết là IP 3G đổi theo địa phương, PP nó cảnh giác.

Vụ 1000$ hình như theo luật chống rửa tiền gì đó...ý ở đây là ngân hàng điều tra xem 1000$ có hợp pháp không mà. Khi có số tiền lớn chuyển về thì phải điều tra. Vậy 4/1 mình đặt lệnh rút xem nó đi thế nào. Còn vụ paypal mình có 1 cái máy để bàn và 1 lap xài D-com nên không sợ trùng IP, nhưng xài 3G thì nghe nói có vụ về quê ăn tết là IP 3G đổi theo địa phương, PP nó cảnh giác.
lớn cái gì 1000. Bạn mình nó rút 12,000 1 hít ăn ngay chả làm sao cả. Do cái thằng đó mua hay nhận từ nguồn không xác minh thôi.... Đặt thì đặt luôn đi, đừng di chuyển lung tung nhiều quá mà đặt lệnh. Cái đó cũng nên hạn chế đó....

AVG của mình hôm nay là 1.13 @@

của mình có 0.9o_O
ref có nhiều con 10 ngày ko click h minh tái chế hay để site tự tái hả thư bạn:oops:
theo mình nghĩ, thì không cần phải tái chế, bạn có thể theo dõi AVg của bạn và AVG của các mem khác trong diễn đàn, nếu AVG của bạn thấp hơn kha khá thì hãy nghĩ đến chuyện tái chế, vì bản thân mình từ ngày chơi littlebux chưa tái chế 1 con ref nào ( chỉ có tái chế tự động ko mất tiền ).
So với 1 số mem trong diễn đàn, như bạn vietvlnatex, seotowwork, hungthanh... thì AVG của mình gần như chưa bao giờ dưới họ, mình còn thấy hầu hết là cao hơn.
Mình thì hàng ngày vãn clix ads tầm giờ này, khoảng 12h đến 2h chiều, rồi clix cả gird, cứ ngồi clix site khác thì clix thêm cái gird, có cần phải xem đâu, nhưng mình cứ để clix như vậy, mặc dù mình clix gird ở cái site này chưa bao giờ được cái gì :(

có bạn nào cho mình hỏi cách chỉnh autorenew sao vậy ??
tắt đi, rồi chỉ vãi cái chỗ biểu tượng cài đặt. Clix 1 lần thôi đợi site load xong thì nó sẽ ra phần cho bạn chỉnh. Oke

LittleBux đã khắc phục xong Paypal

100$ chơi thằng này dược ko?
Giờ đầu tư nó OK ko thớt
khoảng 160$ thì ngon bạn ak, 100 thì leo ref hơi lâu
Tầm này nó cũng nhu use vậy, AVG không cao hơn bao nhiêu, Quyết định tùy bạn thui :D, mình nghĩ là ổn

100$ mà chịu khó cày cuốc kiên trì thì cũng chơi được
Lên từ từ cũng được

100$ mà chịu khó cày cuốc kiên trì thì cũng chơi được
Lên từ từ cũng được
nâng cấp 90$ rồi thuê 50 ref, Hix, ko ổn đâu cố gắng tầm 130$ thì ổn hơn đấy, chứ 50 ref AVG 0.9 thì đc 45 clix 1 ngày, đừng hỏi về cái độ lâu :p:p:p:p

thật ra thì mình nghĩ ntn, nói chung đã bỏ tiền ra đầu tư, nhất là với 1 site vẫn còn mới như littlebux ( 4 tháng ) thì bạn cần có mục tiêu để hòa vốn nhanh nhất có thể.
Với 180$ thì bạn có thể hòa vốn sau tầm 75-85 ngày với AVG hiện tại.
Như vậy từ tháng thứ 2.5 - 3 tháng trở đi ngồi ăn lãi với mốc 750 ref.
Còn nếu bạn chơi với 100$ thì leo lên cái mốc 750 ref đã mất 4 5 tháng rồi. Thêm 1 - 2 tháng để hồi vốn ( tính ra nửa năm hơn )
Như vậy để nói là đầu tư thì có vẻ không khôn ngoan lắm.... Đây là ý kiến cá nhận thôi, :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,921
171,965
Latest member
dunggg999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week