SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
hiện tại thì mình cũng chỉ dám khuyên bạn nên chiên buxvertise, không thì GTPplanet thôi, chứ chưa có site nào ổn cả......
2 Site này tớ cũng chuẩn bị chiến rồi.

thì đó, chiến cả 2 site đó vốn cũng tầm 4 500 $ rồi còn gì...:D

thì đó, chiến cả 2 site đó vốn cũng tầm 4 500 $ rồi còn gì...:D
Chắc cũng tầm đó.
Thêm vài site nữa thì càng tốt. Mấy site mới là phải ngâm cứu kỹ ko là die ngay nên chọn site uy tín, lâu năm đỡ hơn.

Chắc cũng tầm đó.
Thêm vài site nữa thì càng tốt. Mấy site mới là phải ngâm cứu kỹ ko là die ngay nên chọn site uy tín, lâu năm đỡ hơn.
nên có chiến thuật chia vốn hiệu qủa để dù có test site mới ko hiệu quả thì vẫn luôn luôn có lãi tổng là oke rồi :D.

mình ko dung acc bạn nào thích thì lấy mà chơi nhé
username:nguyencongnam03
passs:123456789qaz
mainbalen :0.5$

bác minh thu cho em hỏi, lính mới tò te E hơi ko hiểu vài vấn đề về cái littlebux này, nhờ bác hướng dẫn giúp:
1./ Cái vụ autopay và autorenew khác nhau thế nào bác nhỉ? vì autopay là nó gia hạn cho mình tức là ko chết rè >>> autorenew dùng trong trường hợp nào thế bác?
2./ E đăng ký nó bắt điền sdt vào và gửi tin nhắn lên web gì đó down cái code ko rõ để làm gì?
3./ Trong màn hình khi click ad, có cái dòng ngay chính giữa phía dưới màn hình ghi chữ: you have .....adprice change lèft. Click vào thì ghi là No win, you didnot win this times. ( Cái này hình như ko phải grid, e ko thấy nó báo còn bn lần đối với tài khoản golden, nhấn hoài thấy k hết luôn).

Cám ơn bác nhiều nha

bác minh thu cho em hỏi, lính mới tò te E hơi ko hiểu vài vấn đề về cái littlebux này, nhờ bác hướng dẫn giúp:
1./ Cái vụ autopay và autorenew khác nhau thế nào bác nhỉ? vì autopay là nó gia hạn cho mình tức là ko chết rè >>> autorenew dùng trong trường hợp nào thế bác?
2./ E đăng ký nó bắt điền sdt vào và gửi tin nhắn lên web gì đó down cái code ko rõ để làm gì?
3./ Trong màn hình khi click ad, có cái dòng ngay chính giữa phía dưới màn hình ghi chữ: you have .....adprice change lèft. Click vào thì ghi là No win, you didnot win this times. ( Cái này hình như ko phải grid, e ko thấy nó báo còn bn lần đối với tài khoản golden, nhấn hoài thấy k hết luôn).

Cám ơn bác nhiều nha
1. Autopay là tự động gia hạn thêm 1 ngày khi ref đó clix. Áp dụng cho gói Gold là 20 ngày và U là 15 ngày. Tức là với tài khoản Gold, con ref trên 20 ngày clix thì ngày hôm sau đc gian hạn thêm 1 ngày và vẫn còn 20 thay vì 19( và có bị trừ 1 chút phí, mỗi mốc ref thì phí khác nhau, với 750 thì là 0.0065/1 ref thì phải ). Nó không clix thì có bật autopay thì hôm sau vẫn 19. Con ref mà còn dưới 19 ngày thì có clix hay không clix thì ngày hôm sau vẫn là 18, và những con bị tụt ngày thì bạn không bị trừ đồng nào cả. Tức chỉ áp dụng cho ref clix và trên 20 ngày.
Auto renew thì tùy theo bạn đặt mốc.
..............Perlod và before. Nếu bạn đặt P là 30 và B là 5 chẳng hạn, thì cứ con nào tụt đến mốc 5 ngày thì auto renew sẽ tự động gia hạn cho con đó thêm 30 ngày và tự trừ tiền của bạn, bạn gia hạn bằng tay thì cũng vậy. Cái này tùy bạn đặt nhé..
2. Đó là xác minh bước 2 qua điện thôi, để tránh tình trạng tài khoản bị lạm dụng trái phép, giống như bảo mật bước 2 của gmail hay của acc mmo4me này vậy, bạn cài đặt số ĐT của bạn vào, thì mỗi lần bạn rút tiền sẽ có 1 code được gửi vào ĐT của bạn, bạn nhập đúng code mới có thể rút tiền..
3. Mỗi lần bạn view 1 ads thì bạn được 2 điểm AdPrize, clix Adprize sẽ được điểm hoặc tiền gần như giống hệt gird vậy, thường thì mỗi site chỉ có Gird hoặc Adprize nhưng littlebux thì có cả 2, Cái adprize chủ yếu dành cho các nhà quảng cáo. giúp tăng lưu lượng truy cập cho website của bạn hơn, và nó được bán kèm theo gói ads luôn ( gói ads Gird được bán riêng còn gói ads daily thì bạn mua nghiễm nhiên đc nhận thêm 2 Adprize luôn )

Cám ơn bác nhiều nha, bác tư vấn chi tiết quá! Mới nâng gold và tiếp tục chờ đợi tiếp!

Cám ơn bác nhiều nha, bác tư vấn chi tiết quá! Mới nâng gold và tiếp tục chờ đợi tiếp!
tag cả tên người ta vào lại còn .... nữa :(

Bác cho mình hỏi, mình nhập số điện thoại vào mà không nhận được tin nhắn thì giờ phải làm sao đây bác

cái phần đó, nó vẫn chưa hoàn thiện, nên gặp nhiều lỗi, tốt nhất là không nên clix hoạt, mỗi lần bạn vào cứ tắt nó đi

Hình như phải cài phần mềm authy mới được.
mình cũng không rõ, nhưng ngày mới có mình có kick hoạt và cũng đã nhận được tn, nhưng đến lúc rút tiền vẫn ko cần, lần sau cập nhật lại thì mình lại không cài nữa :D

mình cũng không rõ, nhưng ngày mới có mình có kick hoạt và cũng đã nhận được tn, nhưng đến lúc rút tiền vẫn ko cần, lần sau cập nhật lại thì mình lại không cài nữa :D
Chỉnh chỗ nào để khi rút tiền không cần nhập số điện thoại vậy bác, hỏi trước cho chắc. 5 ngày nữa đủ 750 Ref rút thử xem sao

không cần chỉnh đâu bạn, bạn ko cài đc thì lúc rút cũng ko cần đâu, nếu có gì khác thường ticket cho họ, Littlebux họ sp rất nhanh và lịch sự

không cần chỉnh đâu bạn, bạn ko cài đc thì lúc rút cũng ko cần đâu, nếu có gì khác thường ticket cho họ, Littlebux họ sp rất nhanh và lịch sự
Thank bác, sẵn bác cho em hỏi vụ xử lý tang vật cái. Em chơi useclix được hơn 100, giờ muốn rút 100 về ăn Tết thì làm sao hả bác. Có dạo qua diễn đàn paypal thấy nhiều ý kiến quá, rút tiền về ngân hàng thì lâu và tỷ giá thấp..bán thì được nhanh nhưng sợ limit..bình thường bác xử lý sao bác

Thank bác, sẵn bác cho em hỏi vụ xử lý tang vật cái. Em chơi useclix được hơn 100, giờ muốn rút 100 về ăn Tết thì làm sao hả bác. Có dạo qua diễn đàn paypal thấy nhiều ý kiến quá, rút tiền về ngân hàng thì lâu và tỷ giá thấp..bán thì được nhanh nhưng sợ limit..bình thường bác xử lý sao bác
rút về đi bác, vừa được trút paypal vừa được tiền rút thì tầm 4 ngày về rồi nhưng đang tết tây, tầm 4/1 hả rút. Bán thì nhanh còn chưa kể scam rồi limit, chưa biết cái nào nhanh hơn cái nào đâu bác à :) Kệ, có mấy đồng mà tham làm gì

rút không lâu và tỷ giá không hề thấp bạn nhé. Rate về VN khoảng 21.5. bán ngoài không đc rate đó đâu, nhưng có 1 khoản phí cố định là 60k PP và 66K ở ngân hàng cho 1 lần rút nên là ko nên rút ý quá.
Tốt nhất là hạn chế bán PP ít nhất có thể, mình khuyên thật luôn là bạn không nên mua bân pp làm gì, cứ dugnf tiền thật mà sài, PP sẽ càng trust

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week