SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
thằng này gold 1 click của ref là bao nhiêu vậy bạn,thấy trong bảng upgrade là 0.005 o_O
0.005 của DR và 0.01 của RR nhé bạn

avg có vẻ giảm, 3 hôm nay dao động 0.8- 0.9
AVG hôm qua của mình là 0.95. Hnay giờ là 10h40 đã được 725 clix, dự là hôm nay AVG khoảng ~1. Chỉ có hôm kia là thấp thôi

mình đang trong quá trình buid ref chắc đợt thấp đợt cao
uhm bạn, bạn đang thuê ref liên tục thì nó chưa ổn đc, có lúc thấp, có lúc khá cao. Nên thuê ref vào đầu giờ RS bạn ak, tầm hơn 12h ý, thì AVG nó có vẻ cao hơn...

uhm bạn, bạn đang thuê ref liên tục thì nó chưa ổn đc, có lúc thấp, có lúc khá cao. Nên thuê ref vào đầu giờ RS bạn ak, tầm hơn 12h ý, thì AVG nó có vẻ cao hơn...
điều đó là chắc rồi bạn ,1 thời ptc nên cũng có kinh nghiệm :D

mới 3 tháng mà Avg gần về Bep chán nhỉ
Bạn tính ra BEP bằng bao nhiêu thế ??? Nó hơn 4 tháng rồi bạn nhé. Và AVG này còn xa BEP lắm, mình không biết bạn tính BEP ra bao nhiêu

thứ cứ 08 đến 09 một ngày gia hạn còn lại đ mấy đâu
trong khi đang build ref chưa thu về đồng nào

Bạn tính ra BEP bằng bao nhiêu thế ??? Nó hơn 4 tháng rồi bạn nhé. Và AVG này còn xa BEP lắm, mình không biết bạn tính BEP ra bao nhiêu
Bep tầm 0.76 đang 550 lính
ngày gia hạn + autopay còn lại chưa đến 2$

thứ cứ 08 đến 09 một ngày gia hạn còn lại đ mấy đâu
trong khi đang build ref chưa thu về đồng nào
đó là bạndep vào thiếu tiền đó thôi, bạn cứ dep tầm 200$ xem, khác ngay

chờ site khác rồi đầu tư lớn,chơi lẻ tẻ lên từ từ kiểu này mình chưa đủ ref thì site chết mịa nó rồi
site này gắng lắm rồi, chút 1h lên 700 chỉ hi vọng thu về đủ vốn :v
trước chơi 2 site cũng mất sạch

chờ site khác rồi đầu tư lớn,chơi lẻ tẻ lên từ từ kiểu này mình chưa đủ ref thì site chết mịa nó rồi
site này gắng lắm rồi, chút 1h lên 700 chỉ hi vọng thu về đủ vốn :v
trước chơi 2 site cũng mất sạch
Nên chuẩn bị đủ tiền để chơi.. đừng chơi kiểu thiếu build dần, lâu mà khó lắm.... Ít nhất thì cũng phải đủ để không delay time thuê ref, chứ không mệt lắm..

lại thêm một thằng ẳm tiền, chỉ k biết là lúc nào :))
ai bảo lúc đầu bạn bảo nó thế này. Hihihi... Thật ra lúc đó nó cũng chạy đc 2 tháng rùi bạn ak...... Nhưng lúc đó AVG vẫn 1.1

nhớ ngày xưa probux Avg lúc nào cũng 1.2 trở lên mà nó sống đến hơn 2 năm

cơ mà mình chơi sau, mới build đủ 750 ref thì ảnh cũng ra đi theo 130$ :( nghỉ ptc từ đây :)

lúc đó PP đang còn 45 ngày tranh chấp không được như 180 ngày như bây giờ

nhớ ngày xưa probux Avg lúc nào cũng 1.2 trở lên mà nó sống đến hơn 2 năm

cơ mà mình chơi sau, mới build đủ 750 ref thì ảnh cũng ra đi theo 130$ :( nghỉ ptc từ đây :)

lúc đó PP đang còn 45 ngày tranh chấp không được như 180 ngày như bây giờ
probux nó đâu có sống đc 2 năm nhỉ, mình nhớ nó sống khoảng 1 năm kém thôi mà :(. Mới lại AVG tầm 1.2 mà đến tháng thứ 3 4 ko thấy giảm thì công ty nó có ở sao hỏa mình cũng ko chơi. =))

site đó có thằng click tay k bỏ một đồng mà lên gold lên ref các kiểu,là bác biết nó lâu cở nào rồi đấy :)
probux sống 2 năm đó. 2 site con của nó là zapbux fuserbux sống 6 tháng ,3 site cùng scam 1 lúc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week