SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
các thìm cẩn thận tránh xa cái thằng ads4rotate.com ra nhé.
Mình mới đăng ký nó được 2 tiếng thì nó dò nick và pass của mình ra 2 site là litttlebux và ultibux, hiện tại ultibux đã lấy lại được, còn little thì chắc quả này đi 30$ rồi. Ticket ko biết bao giờ mới lấy lại đc, 5 cái pass chắc vẫn chưa đủ, làm mỗi site 1 pass thì sợ có biến gì lại không nhớ được hết mất..

các thìm cẩn thận tránh xa cái thằng ads4rotate.com ra nhé.
Mình mới đăng ký nó được 2 tiếng thì nó dò nick và pass của mình ra 2 site là litttlebux và ultibux, hiện tại ultibux đã lấy lại được, còn little thì chắc quả này đi 30$ rồi. Ticket ko biết bao giờ mới lấy lại đc, 5 cái pass chắc vẫn chưa đủ, làm mỗi site 1 pass thì sợ có biến gì lại không nhớ được hết mất..
bác chơi site gì lạ hoắc thế? Muốn chơi site uy tín thì vào http://www.emoneyspace.com/site_list.php?pg=1 cày này @@

:(, đang buồn thối ruột đây. Mới bị 1 thằng admin chơi xấu bạn hok hiểu đâu.....
sao lại không hiểu chứ? Có forgot pass rồi vào mail lấy pass lại chưa? Khinh thường mem 2011 là không tốt nghe chưa? :D

sao lại không hiểu chứ? Có forgot pass rồi vào mail lấy pass lại chưa? Khinh thường mem 2011 là không tốt nghe chưa? :D
dạ vâng, nó đổi mẹ luôn cả mail thì lấy vào mặt...Nói chung là bạn không hiểu đc, hoặc chưa hiểu thôi, mình ko muốn tranh luận đâu, mem mới hay cũ thì nói nên gì đâu bạn :(, còn mình post ở đây vì đây là topic của mình đó bạn...

dạ vâng, nó đổi mẹ luôn cả mail thì lấy vào mặt...Nói chung là bạn không hiểu đc, hoặc chưa hiểu thôi, mình ko muốn tranh luận đâu, mem mới hay cũ thì nói nên gì đâu bạn :(, còn mình post ở đây vì đây là topic của mình đó bạn...
Vãi, sao ko cài mail bảo mật 2 lớp ấy, chắc xài mail yahoo sida rồi =.= chuyển qua xài gmail đi, đố thằng nào lấy được. Cố lên, còn nhớ câu hỏi bảo mật cái mail ko? Không thì thua rồi =.=

Vãi, sao ko cài mail bảo mật 2 lớp ấy, chắc xài mail yahoo sida rồi =.= chuyển qua xài gmail đi, đố thằng nào lấy được. Cố lên, còn nhớ câu hỏi bảo mật cái mail ko? Không thì thua rồi =.=
Mail của mình thì nó tuổi gì mà lấy hả bạn.. Bạn không nhìn trang 1 mail của mình là @gmail.com ak bạn. :(. haiz.z.z. Nó lấy pass của mình vào litttle rồi đổi hết thông tin ở đó, đổi địa chỉ mail và năm sinh thôi. Nên mình vào phần Forgot pass điền tên acc, năm sinh và mail vào nó cũng báo không chính xác bạn hiểu chưa, chỉ có cách duy nhất là ticket thôi bạn ak..... Đang buồn thối ra đây vẫn phải ngồi giải thích cho thím nữa, may mà chục site thì cũng chỉ có 3 site dùng cái pass này, mà nó mới dò ra đc 2 site, thoát 1 site...

Mail của mình thì nó tuổi gì mà lấy hả bạn... :(. haiz.z.z. Nó lấy pass của mình vào litttle rồi đổi hết thông tin ở đó, đổi địa chỉ mail và năm sinh thôi. Nên mình vào phần Forgot pass điền tên acc, năm sinh và mail vào nó cũng báo không chính xác bạn hiểu chưa, chỉ có cách duy nhất là ticket thôi bạn ak..... Đang buồn thối ra đây vẫn phải ngồi giải thích cho thím nữa, may mà chục site thì cũng chỉ có 3 site dùng cái pass này, mà nó mới dò ra đc 2 site, thoát 1 site...
Cái này thì tui chưa từng bị, xin lỗi vì sự ngây thơ :(

Cái này thì tui chưa từng bị, xin lỗi vì sự ngây thơ :(
=)), bạn làm mình phì cả cười, mem 2011. =)) :D:D:D:D
Cám ơn bạn nhé, có bạn đỡ buồn hơn, mình thì mình tự tin là ko mất nick littlebux đc, nhưng mất cái số dư trong TK thôi, vì site nó pay instant nên chắc ko lấy đc. Bạn cũng nên lưu í là nếu có thể dùng càng nhiều pass càng tốt, mình 1 là nghi thằng admin của Ulmons, thằng này tiền sử scam rồi, mình không nhầm thì trước nó có mở 2 site là clixxpress hay gì đó và 1 site là adheza, cả 2 site này đều bị mem tố cáo là ăn cắp thông tin của mem... Mà thằng adheza thì mình dis win hết và lại còn lời mấy chục $ của nó nữa, nên nếu đúng là nó thì mình bố thí.( nói cho đỡ tức chứ éo bố thí thì cũng éo làm gì đc nó :( )
PS: Chỉnh sửa thêm tý là thằng admin này của VN nhé, tô sư ba sa nhà nó
Còn trường hợp thứ 2 là thằng admin của ads4rotate.com, mình mới đăng ký xong, cái site này ko phải site PTC bạn nhé. nó kiểu như cao cấp hơn PTC 1 tý

Last edited:
=)), bạn làm mình phì cả cười, mem 2011. =)) :D:D:D:D
Cám ơn bạn nhé, có bạn đỡ buồn hơn, mình thì mình tự tin là ko mất nick littlebux đc, nhưng mất cái số dư trong TK thôi, vì site nó pay instant nên chắc ko lấy đc. Bạn cũng nên lưu í là nếu có thể dùng càng nhiều pass càng tốt, mình 1 là nghi thằng admin của Ulmons, thằng này tiền sử scam rồi, mình không nhầm thì trước nó có mở 2 site là clixxpress hay gì đó và 1 site là adheza, cả 2 site này đều bị mem tố cáo là ăn cắp thông tin của mem... Mà thằng adheza thì mình dis win hết và lại còn lời mấy chục $ của nó nữa, nên nếu đúng là nó thì mình bố thí.
Còn trường hợp thứ 2 là thằng admin của ads4rotate.com, mình mới đăng ký xong, cái site này ko phải site PTC bạn nhé. nó kiểu như cao cấp hơn PTC 1 tý
tui biết mà =)) thôi đi ăn đã, tui toàn chơi mấy site top thôi, đó giờ đăng kí site nào là pass khác nhau hết, làm biếng suy nghĩ thì cho Roboform nó random pass :D

tui biết mà =)) thôi đi ăn đã, tui toàn chơi mấy site top thôi, đó giờ đăng kí site nào là pass khác nhau hết, làm biếng suy nghĩ thì cho Roboform nó random pass :D
top thì làm gì cái EMS đó bạn, cái đó chả nói nên gì đâu, quá nhiều lần site Top 1 2 3 cùng 1 lúc toàn là site của scamer, Top thì làm gì chứ, mình dẹp cái EMS ko quan tâm từ lâu rồi =))

top thì làm gì cái EMS đó bạn, cái đó chả nói nên gì đâu, quá nhiều lần site Top 1 2 3 cùng 1 lúc toàn là site của scamer, Top thì làm gì chứ, mình dẹp cái EMS ko quan tâm từ lâu rồi =))
Nhưng cái gì của Cesar thì trả lại Cesar mà, sau bao sóng gió thì giờ này EMS chuẩn đó, số 1 là useclix, mà từ ngày biết site EMS thấy anh nào số 1 cũng scam cả, vãi. Còn trường hợp bác có thể lấy tên nick + tên site cho đỡ quên, chứ xài 1 nick nguy hiểm

Nhưng cái gì của Cesar thì trả lại Cesar mà, sau bao sóng gió thì giờ này EMS chuẩn đó, số 1 là useclix, mà từ ngày biết site EMS thấy anh nào số 1 cũng scam cả, vãi. Còn trường hợp bác có thể lấy tên nick + tên site cho đỡ quên, chứ xài 1 nick nguy hiểm
chuẩn thì kệ nó thui chứ mấy site top 1 2 3 mình đang ngồi ăn lãi cả rồi thì quan tâm gì nữa =))

Mới nhận được mail của admin littlebux, khả năng là mình ko mất xu nào mấy thím ạ. Nếu không mất thật mình sẽ làm cái event nho nhỏ trong cái Topic này luôn cho các bạn. Nho nhỏ thôi dạo này con mình ốm suốt. Khặc khặc, nhưng hiện tại vẫn chưa nhận lại được mật khẩu :(

rất tiếc thông báo với anh em là con súc vật này khốn nạn vãi cả lờ.
Nó đã rút được tiền, rút từ lúc 4 giờ chiều.
Sau đó mình đã cố lấy lại pass. Admin đã thay email của mình vào để mình lấy lại pass. Nhưng con súc sinh đó, chắc là tài khoàn vẫn chưa bị out ra, nó nhanh chóng đổi lại và mình lại phải ticket tiếp tục.
lần này nó chơi chó hơn, vào phá bằng hết TK của mình, Còn hơn 8$ trong rental balance nó thuê hết ref. :( . thuê thêm 39 ref, hiện tại có 789 ref, dị vãi chưởng. Nó cũng del mất vài em DR.... Chắc đang del DR thì admin kick nó ra và khóa TK lại, nên mới del đc mấy em.
haiz..z.z.z.z.. thằng mất dạy này bắt mình lên 1k ref rồi...

trao đổi ngần này cái emial mới lại đc pass....

Vãi cái ăn cắp tiền rồi còn del DR nữa. Muốn xóa chọn checkbox trên cùng là mất 100DR trong 2 cú click, sao lại mất vài chú DR nhĩ, chẳng lẻ lựa con nào tốt xóa:D.
Dù sao thì cũng mừng cho thớt lấy lại được acc, số tiền kia coi như xã xui vậy? mà thím là phụ nữ ah

Vãi cái ăn cắp tiền rồi còn del DR nữa. Muốn xóa chọn checkbox trên cùng là mất 100DR trong 2 cú click, sao lại mất vài chú DR nhĩ, chẳng lẻ lựa con nào tốt xóa:D.
Dù sao thì cũng mừng cho thớt lấy lại được acc, số tiền kia coi như xã xui vậy? mà thím là phụ nữ ah
del DR mất tiền chắc không đủ tiền bạn ak......
Nó thuê ref hết tiền nên chỉ del đc hơn chục em thôi, mất 23$ ở main blance, rút tiền cần năm sinh mà nó cũng dò ra được. :( Chắc nhập sai littlebux nó chỉ khóa 1 2 h thôi nên hơn 4h nó mới rút đc tiền. Mới gửi thư cho nó, nhưng cái loại này mình rất nghi là là thằng admin của adheza và ulmons. ( 2 site này mình nghĩ 99% là cùng 1 thằng admin của VN luôn ) mail của nó đây. Mà nói chung là kiểu này thì nó gần như không thể lấy đc TK, kiểu gì cũng lấy lại đc mà. Trước mình cũng bị 1 lần rồi.... =)) trước ko mất gì :D
[email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week