SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
He he cậu còn chiến clever ko?
Thằng này check acc vãi thật, ko hiểu sao vừa vào bị khoá tài khoản rồi.
sao lại bị khóa ??????
bác chạy tool ak. Còn chiến, đang rút ak, chắc 5 6 hôm nữa là có proof

sao lại bị khóa ??????
bác chạy tool ak. Còn chiến, đang rút ak, chắc 5 6 hôm nữa là có proof
Click chay mà, tool gì đâu hixxx

Click chay mà, tool gì đâu hixxx
clix chay nó đâu có cấm nhỉ ??. Nó ko cầm IP VN nhưng vn muốn rút tiền thì phải nâng cấp mới rút đc :(

tại AVg bác khá tụi mình cứ 08 09 biết khi nào có proof mà sâu @@
èo, cũng như mấy bạn thôi, hôm kia cũng có 0.8 mấy thôi ak. Nhưng hôm qua lại lên đc 0.95

Nên nạp vào bank nào để nạp tiền paypal rate thấp tí nhỉ?

Hôm bữa ACB rate 23500 cao quá hu hu :(

Hay bank nào cũng như nhau?

Nên nạp vào bank nào để nạp tiền paypal rate thấp tí nhỉ?

Hôm bữa ACB rate 23500 cao quá hu hu :(

Hay bank nào cũng như nhau?
mình thấy bên VCB rẻ hơn đó bạn, tháng trước có 1 hôm mình xem tỷ giá dep lên PP thì ACB là 23.4, VCB có 23.2 thôi

autopay có tác dụng vs những ref bao nhiêu ngày vậy bà con :(

Cùng câu hỏi bác trên, và cho hỏi AVG trung bình là nhiêu vậy, nạp tiền từ hôm khuyến mãi nó rớt AVG từ 1.8 xuống 1 rồi 0.98 và hôm nay 0.84. Tái chế sau nhiêu ngày vậy, đừng giống adfiver là hơi mệt

Cùng câu hỏi bác trên, và cho hỏi AVG trung bình là nhiêu vậy, nạp tiền từ hôm khuyến mãi nó rớt AVG từ 1.8 xuống 1 rồi 0.98 và hôm nay 0.84. Tái chế sau nhiêu ngày vậy, đừng giống adfiver là hơi mệt
avg trung bình là 0.9 - 1:)
viêc tái chế áp dụng cho những con 10 ngày ko click:rolleyes:

bạn ơi bạn chơi free thì 1 clix của rr là 0.005. Bạn nâng cấp lên thì 1 clix của RR là 0.01 bạn nhé, nên là 1.8 của Free không bằng 0.98 đc đâu. bạn mới nâng cấp nên AVG chưa ổn định đâu, dần dần nó sẽ ổn định dần

bạn ơi bạn chơi free thì 1 clix của rr là 0.005. Bạn nâng cấp lên thì 1 clix của RR là 0.01 bạn nhé, nên là 1.8 của Free không bằng 0.98 đc đâu. bạn mới nâng cấp nên AVG chưa ổn định đâu, dần dần nó sẽ ổn định dần
Tưởng giống thằng adfiver rớt thì mệt, còn vụ autopay nữa bác, mình mới tái chế mấy con sau 10 ngày không click, tức ngày 20, 5 em tái chế mà chỉ 2 em click, mà ngạc nhiên là cả 5 em đều còn ngày hết hạn là 17 ngày, đáng lẽ 2 em click phải gia hạn chứ nhỉ

Tưởng giống thằng adfiver rớt thì mệt, còn vụ autopay nữa bác, mình mới tái chế mấy con sau 10 ngày không click, tức ngày 20, 5 em tái chế mà chỉ 2 em click, mà ngạc nhiên là cả 5 em đều còn ngày hết hạn là 17 ngày, đáng lẽ 2 em click phải gia hạn chứ nhỉ
thứ nhất là nếu AVG tổng của bạn nó vẫn ổn ( ko thấp hơn so với mọi người ) thì không cần tái chế, Sau này bạn lên tầm trên 500 ref thì sẽ thấy nó clix khá đều giống useclix vậy. ( cái này có thể vào xem trong forum rất nhiều mem cập nhật AVG hàng ngày......
thứ 2 là ref hôm nay clix thì ngày mai nó mới được gia hạn chứ nó không gia hạn luôn và ngay lúc đó.
Thứ 3 là mình cũng ko để ý là mốc Gold thì Autopay áp dụng cho ref còn bao nhiêu ngày. Nếu không có gì bất thường thì nó là 15 ngày bạn ak :D

Spam link ref à ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week