Got Paid List job danh tiếng cho SeoSprint - VNAJ - make by me

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Hi all

Mình vừa tạo một loạt job, trong đó có 6 job danh tiếng dành cho các bạn sử dụng tool VNAJ. Các bạn không dùng tool làm mình vẫn trả tiền

Tổng cộng có 13 job: 6 job danh tiếng và 7 job làm hàng ngày

có 1 job giá 0.6 rub cần 1 click quảng cáo còn các job còn lại giá thấp nhưng chỉ cần treo máy không cần làm gì. Job 0.6 rub chấp nhận Việt Nam nhưng không chấp nhận proxy các bạn nhé, đừng làm mình đỡ mất công từ chối

Các bạn download tại đây

http://www.mediafire.com/?h7wcn8cofrn5040

File seo.aj, bạn nào chưa có job nào thì copy trực tiếp vào thư mục library để chạy. Bạn nào có job sẵn rồi thì sử dụng tool convert để ghép 2 list job với nhau

Có vấn đề gì với list job thì comment lại đây giúp mình

Mấy hôm nữa mình sẽ tạo thêm vài job nữa, các bạn dùng tool chạy job của mình hầu hết chỉ cần cắm máy được ~ 5 Rub/ 1 lần chạy. Mình check job hàng ngày. Nhớ đổi IP khi làm lại job của mình nhé

Up cho cậu
Mà làm sao cậu phát hiện proxy được thế?

cái này hay quá
không biết các ID minh còn chay được hem ta

theo thông tin mình biết thì mai mốt sẽ có một ngày chạy job của thớt sẽ đc hơn 30 rúp luôn nhé :binhsua07:
nhưng ko biết là khi nào thôi :binhsua25:

mua tool ở đâu vậy anh trai ! em mới chơi ! cho em cái link

sao toan list het tien vay thot?

sao toan list het tien vay thot?

List hết tiền gì cậu, list sống nhăn răng à, do hôm qua tớ bị ban nick nên nó thế đấy, giờ tớ có nick lại rồi, job vẫn hoạt động bình thường

chơi mấy ngày mình phát hiện có mấy job pay giá tốt làm lại cũng nhanh mà nó lại k check nên để 2 hay 3 cái form sãn tới job đó là cóp py pát :binhsua16: khẻo mà nó vẫn pay như thường

chơi mấy ngày mình phát hiện có mấy job pay giá tốt làm lại cũng nhanh mà nó lại k check nên để 2 hay 3 cái form sãn tới job đó là cóp py pát :binhsua16: khẻo mà nó vẫn pay như thường
có ngày lãnh đủ đó cậu, đừng có lười như vậy ^^!

MÌnh xin lỗi nhưng nếu là sự thật thì chính những cái loại sâu bọ như cậu đã làm Seo trở nên như ngày hôm nay đấy

MÌnh xin lỗi nhưng nếu là sự thật thì chính những cái loại sâu bọ như cậu đã làm Seo trở nên như ngày hôm nay đấy

Bạn đừng có nói chuyện sốc loz như dậy, bạn có chắc từ khi chơi mmo tới giờ bạn k lật lọng gì k. Nếu bạn k có mới đủ cái tư cách nói người khác sâu bọ còn bạn có mà vẫn nói ra được câu đó thì bạn cũng k bằng sâu bọ cho người ta đạp đâu

Bạn đừng có nói chuyện sốc loz như dậy, bạn có chắc từ khi chơi mmo tới giờ bạn k lật lọng gì k. Nếu bạn k có mới đủ cái tư cách nói người khác sâu bọ còn bạn có mà vẫn nói ra được câu đó thì bạn cũng k bằng sâu bọ cho người ta đạp đâu

Sâu bọ thì người ta nói sâu bọ, chứ như tao tao gọi là cặn bã =))

hài vẫn còn cái thể loại này nữa hỏi sao nó cấm việt nam dài dài

Sâu bọ thì người ta nói sâu bọ, chứ như tao tao gọi là cặn bã =))
chuẩn :|, mở tab có mất j đâu mà làm rứa

- - - Updated - - -

bà con tìm id xem nào :|

à vâng để mình gọi bạn là cục sh*t của xã hội vậy nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week