• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Limit liên tục không thấy mặt trời Nhờ cao nhân tư vấn để sở hữu 1 tài khoảng PP qua bao lỗi lầm li

envato

Pre-verified
Reactions
0
MR
0.000
PP 1 : Mình có con PP bị limit hồi tháng 6/2012 tài khoảng Premium : lý do log paypal ỏ quán cafe ---------> PP báo IP lạ chém

PP 2 : Mình lập lại 1 con PP Premium rồi ver --------> bị chém luôn lý do , nghi ngờ thẻ tín dụng gì gì đó bắt ver 8/2012

PP 3 : Lục loại thì thấy có 1 em PP Personal Cho ver luôn đang sài bt được từ 3 tháng từ tháng 9 đến 12 ----> with tiền về hình như điền sai mã bank hay sao 15 ngày vẫn chưa thấy tiền về nhảy vào Add thêm địa chỉ nhà , Up acc lên Premium vì nghĩ Personal ko with về được --------------> kết quả lại dính limit

Sau khi bị limit con PP 3: mình có dùng con PP 2: gởi mail thì PP nó bảo bị trùng tài khoảng quy định chỉ được 1 PRemium ( Businis) 1 Personal

Cho mình hỏi bây giờ lập tiếp Personal Có được không

À mình còn 1 con PP Unver Premium lập từ năm 2010 ( bị ngược tên ) có mail limit hồi tháng 4 nhưng giờ log vào vẫn bình thường
:binhsua02: Mình úp con này xuống Personal và change Address hết 3 con kia thì sài được chứ

Thanks

thế thì ver con hồi năm 2010 đi.pp nó hay chém thế đó up cho pro nào vào giúp bạn

Xài 1 tài khoản trên 1 máy tính thôi thì an toàn lắm,trước giờ mình chưa bị limit acc nào cả

Đang dùng personal hơn năm gửi tiền toàn other (trộm vía ) là vẫn chưa limit :-ss

comtact nó xem nó nói gì ?

mail nó xem nó nói gì ? nói chung là anh pp ảnh chẳng ưa gì vina mình nên khó tính vậy. Chơi chiêu năn nỉ đại phát với nó nhiều khi có kết quả !!!

TH của bác thì tốt nhất nên xài name khác để đăng kí . Nếu tiếp tục sd name cũ thì khả năng ăn limit khá cao vì cái name của bạn đã trong blacklist của PP với 3 acc ăn limit rồi .

TH của bác thì tốt nhất nên xài name khác để đăng kí . Nếu tiếp tục sd name cũ thì khả năng ăn limit khá cao vì cái name của bạn đã trong blacklist của PP với 3 acc ăn limit rồi .
Chuẩn nha. Làm một cái mới +credit mới. Chứ làm thêm vài cái mà info hao hao nhau rồi cũng dính cả chùm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom