Referrer [likee.biz] Like facebook kiếm tiền - 0.01$/1like>>>>

P/s: Những bạn đăng kí dưới link mình, sẽ được rb 80%, à 1 chuyện nữa các bạn pm support đừng kêu mình là cậu nhé
là gỉl hay sao mà ko đc gọi la cậu vậy thớt

Sáng nay vừa vào thấy 2 kai like 0.02$, mà cứ vào like hình ành của nó thì ko tính, vào cả album like hết cũng ko, lên trang nhà cũng ko nốt, botay lun!

mọi người ngừng chơi đi là vừa. Tất cả chỉ hưởng lợi từ việc ref chứ like không được mấy đâu.,
Muốn like thì phải thay đổi ip hay là ra quán để nhận like chứ không thì không còn like đâu mà.
Càng nhiều reg thì người hưởng lợi nhất là chủ ref và a e mình like chỉ có được 0.6 đồng là cao nhất. Không nổi 1$ mà rút đâu :m160:

mọi người ngừng chơi đi là vừa. Tất cả chỉ hưởng lợi từ việc ref chứ like không được mấy đâu.,
Muốn like thì phải thay đổi ip hay là ra quán để nhận like chứ không thì không còn like đâu mà.
Càng nhiều reg thì người hưởng lợi nhất là chủ ref và a e mình like chỉ có được 0.6 đồng là cao nhất. Không nổi 1$ mà rút đâu :m160:
C.bị có người chơi solo up poof cho bạn thấy nhé, lúc đó bạn sẽ nói gì

- - - Updated - - -

chủ thớt onl yahoo em hỏi tí
Hi sáng giờ đi học ngủ mới dậy nè :D

Hình như trong 1 khoảng time xuất hiện like nếu ko like thì sẽ biến mất đó, hùi sáng mình có like mà chưa kip like, h mất tiu rùi!

mình sắp có proof (0.93$ rùi) nếu có proof thì sẽ kiếm thêm ref, cạnh tranh chủ thớt chơi(với Bonu nhìu hơn nhé!^^)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,383
171,436
Latest member
revanag0101
Back
Top Bottom