[lieuhoacuong] Nhận mail paidtopia pay cao nhất 95% thanh toán miễn phí qua tất cả các bank.

anh em đừng quên tham gia event nhé
Chào cả nhà,hôm trước mình có hứa ngày 19/5 sẽ tổ chức event cho anh em,nhưng do hôm đó và trong nguyên tuần kế tiếp nhà mình có việc,nên mình hoãn mà chưa thông báo cho anh em biết,anh em đừng buồn mình nhé.Hôm nay mình tổ chức event này bù lại cho anh em nhé.

+ Thứ nhất,thông qua event này mình muốn gửi lời cảm ơn đến tất cả anh em đã ủng hộ và tin tưởng mình trong suốt thời gian vừa qua.

+ Thứ hai, như anh em cũng biết trong tuần qua anh em MMO nói chung và anh em offer nói riêng đang phải đối mặt với cơn bão lớn đến từ LR và đến bây giờ vẫn chưa biết tình hình sẽ ntn.Mình hy vọng event này của mình sẽ giúp anh em lấy lại tinh thần để tiếp tục vững bước trên con đường MMO.Của ít lòng nhiều mong anh em đừng chê nhé!

+ Thứ ba,thể lệ của event như sau:
Từ ngày 27/05/2013-02/06/2013
Anh em nộp mail với request thực như sau sẽ nhận dc mã thẻ điện thoại tương ứng:
  • Từ 20-40$ sẽ nhận được thẻ 10k
  • Từ 41-60$ sẽ nhận được thẻ 20k
  • Từ 61-80$ sẽ nhận được thẻ 30k
  • Từ 81-100$ sẽ nhận được thẻ 40k
  • Từ 101-150$ sẽ nhận được thẻ 50k
  • Từ 151-200$ sẽ nhận được thẻ 100k
  • Từ 201-300$ sẽ nhận được thẻ 150k
  • Trên 300$ sẽ nhận được thẻ 200k
Thẻ điện thoại các bạn có thể quy ra tiền mặt nhé.
Mình thật sự mong anh em offer sẽ tham gia nhiệt tình event với mình,mong anh em sẽ bớt đi phần nào nỗi buồn về cơn bão LR để vững bước trên con đường MMO.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week