liệu có nên đầu tư Mybrowsercash (mình đã nghỉ chơi sau khi rut hết tiền )

longbahe

Junior
Reactions
156
MR
0.013
đầu tiên thì ai cũng biết sau time thay đổi về giao diện lẫn giá lock( tên cũ là share ) 5.5$ 1 lock
và không còn chế độ bn như xưa
thì bây h lãi thực tế của chúng tha bao nhiêu
những cái sau khi thay đổi chúng ta mất ::binhsua32:
1 ngày xưa lock tồn tại 60 ngày bây giờ là 75 ngày lỗ mất 15 ngày đã vậy còn có ngày ko chia suy ra dài hơn 75 ngày
2 ngày xưa còn bn 1 2 ( ai không hiểu có thể tìm hiểu lại bài cũ ) nói nôm na là 1 lock ngày xưa chỉ có 5$ và hết 60 ngày ngoài lãi trả cho lock nó còn cho thêm 3$ =>> như vậy ngày xưa lãi của chúng ta gần gấp đôi sau 60 ngày
3 ko biết vô tình hay cố ý việc rút tiền của nó dạo này lâu kinh khủng ngày xưa cũng chỉ trong 7 ngày làm việc là xong không phân biệt free hay gold
( như mình lần nào rut từ nó cũng phải chờ trên 12 ngày )
và sau đây là lãi của mình sau 75 ngày lock chết ( đây là thực tế ):
với free mình đã mua 20 lock giá 110$
la~i trung bình của mình khi chia đều cho 75 ngày paid ( dài hơn 75 ngày là chắc rồi )
1.8$
ra công thức : 1.8x75=135$-110$=25$ và thật là đau lòng khi thấy việc ngồi lick ads lẫn đầu tư với hơn 75 ngày vất vả mình chỉ dc 21,...$ ( vì thực ra có thấp hơn do phí rut tiền 5% nó trừ thẳng vào acc banlance )

khuyên các bạn nếu ko có vốn lớn đừng chơi thằng này công sức bỏ ra cho nó thì nhiều chả thu dc bao nhiêu
:binhsua47:

đây là kinh ngiệm thực tế ko phải tự minh suy luận nên các pro co thể chặt chém thoải mái nhá

Mình nghĩ thằng này sẽ lâu dài. . Mình vừa mới nhận 19usd hôm qua. Free nên rút được có 19usd sau 4 tháng chơi :(((. Nhìn mấy đại gia mua share mà thèm quá

---------- Post added at 08:07 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

Trả lại thì không ổn định. Share được share không.
View attachment 10989
Share mua cùng ngày mà cái ít được 1,5$ cái nhiều 3,3$
View attachment 10992
Rút tiền thì chậm mà đốt tiền thì nhanh.
View attachment 10993
Tóm lại ai chưa chơi thì không nên chơi, chuyển sang JSS, Zeek, Uinvest cho nó lành.

Cái chỗ thống kê Clicks Recived, Clicks Odered tìm ở đâu thế bạn ?

Upvote 0
Mình nghĩ thằng này sẽ lâu dài. . Mình vừa mới nhận 19usd hôm qua. Free nên rút được có 19usd sau 4 tháng chơi :(((. Nhìn mấy đại gia mua share mà thèm quá

---------- Post added at 08:07 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

Cái chỗ thống kê Clicks Recived, Clicks Odered tìm ở đâu thế bạn ?

Bạn vào advertising/Basic PTC ad nó sẽ ra. Nhưng mà thông kế này chỉ có khi bạn sử dụng dịch vụ quảng cáo của nó thui nhé. Còn bạn không đăng thì không có đâu.

Upvote 0
ui cái MBC thế là lỗ với nó rồi. biết thế đập vào JSS giờ đã quá ngon rồi

Upvote 0
Theo kn của các pro đi trước, thay đổi tiến hành nghiên cứu JSS thôi, thank for share!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week