Ask Liên kết GA cho Blogger

bluestar0414

Junior
Reactions
13
MR
0.001
chào các bác, em có đăng ký 1 acc Gà từ youtube, giờ em muốn lk Gà này với trang blogger , trang này nội dung về chia sẻ phần mềm cho windows,các phần mềm full crack cả, không bít có bị ban Gà ko ? Mong các bác giúp đỡ :)

chào các bác, em có đăng ký 1 acc Gà từ youtube, giờ em muốn lk Gà này với trang blogger , trang này nội dung về chia sẻ phần mềm cho windows,các phần mềm full crack cả, không bít có bị ban Gà ko ? Mong các bác giúp đỡ :)
crack là không được chấp thuận nhé ( nếu hên thì may ra )
hướng dẫn:
B1: bác chỉnh như thế này để hiện tab "Doanh thu"

B2: vào tab Doanh thu và bấm vào đăng Kí Google Adsense --> rồi làm theo hướng dẫn

ga hosted thì sao mà liên kết dc ? nội dung còn chưa chắc dc nữa ! nói chung là không dc

ga hosted thì sao mà liên kết dc ? nội dung còn chưa chắc dc nữa ! nói chung là không dc

ủa, blog mình mới có 14 ngày, lấy acc GA youtube DK cái rụp được lun mà ( cũng ko biết có dc ko nữa )
View attachment 45971

Của mình cũng hiện giống bác này, mới làm đc 1 tháng, cũng hiện ra lk với GA, thế nội dung vậy ko đc hả bác, trong các bài viết mình chèn 1 cái hình phần mềm,mô tả của nó, rồi chèn link download,ko đề hề cập đến chữ CRACK, chỉ là phần mềm abc full, vậy đc ko ?

crack là không được chấp thuận nhé ( nếu hên thì may ra )
hướng dẫn:
B1: bác chỉnh như thế này để hiện tab "Doanh thu"View attachment 45970
B2: vào tab Doanh thu và bấm vào đăng Kí Google Adsense --> rồi làm theo hướng dẫn
thanks bác, mà mình ko ghi chữ crack trong bài viết, chỉ ghi là phần mềm abc full, có đc ko bác ?

Mình liên kết được nè..blog của mình về download music...:D.nhưng cũng mất 7 tháng...@@

mất 7 tháng là sao thế bác?
Thì từ lúc mình lập GA ý..mình lập từ tháng 2/2014, GA hosted, cũng chơi youtube, có mấy lần mình gửi đăng kí sang blog của mình cơ mà không được..blog lập từ tháng 4. thế mà đến tháng 11 vừa rồi mình thử đăng kí lại thì lại được rồi..:D

1 gmail đăng ký GA cho cả Yotube và blogspot được không nhỉ?

Thì từ lúc mình lập GA ý..mình lập từ tháng 2/2014, GA hosted, cũng chơi youtube, có mấy lần mình gửi đăng kí sang blog của mình cơ mà không được..blog lập từ tháng 4. thế mà đến tháng 11 vừa rồi mình thử đăng kí lại thì lại được rồi..:D
blog của bác chủ đề gì thế ? có giống của mình ko ?

ko bít lk gà vào rồi, nếu nó check ko đủ điều kiện có khóa gà của mình ko, trang của mình cũng giống giống bác, chỉ khác là download phần mềm :(
Có chứ bác..nó có thể kiểm tra trang mình mà..khi nào mà vi phạm quá nó lại cho toi đó...cái này phải khéo..:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week