• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Lên view YTB???!!!

bossvip99

Senior
Reactions
317
MR
0.000
Tình hình là em có cái kênh con và có mấy lượt view là do đâu ạ? kênh của em làm cũng giống như mấy kênh khác cùng chủ đề vậy mà view chênh lệch một một trời một vực pro nào qua cứu cánh với ạ! Sẵn tiện cho hỏi bác Nguyễn Thành Nam chắc bác ấy cũng có trên đây éo hiểu bác ấy làm cách nào vieo up lên 2 3 bữa là hàng triệu lượt view:confused:.

Không biết có phải do kênh mới lập không nhỉ :(:(:(:(:(

Tình hình là em có cái kênh con và có mấy lượt view là do đâu ạ? kênh của em làm cũng giống như mấy kênh khác cùng chủ đề vậy mà view chênh lệch một một trời một vực pro nào qua cứu cánh với ạ! Sẵn tiện cho hỏi bác Nguyễn Thành Nam chắc bác ấy cũng có trên đây éo hiểu bác ấy làm cách nào vieo up lên 2 3 bữa là hàng triệu lượt view:confused:.
NTN chắc k có trên này đâu. Có nhiều views nhanh là vì subcribe nhiều nhé :)

Lý thuyết là sub nhiều thì view nhiều. Nhưng thực tế nó ở các nước khác chứ hàng Việt thì không đâu. Sub ảo, sub mua lấy đâu ra view.

Mua view bơm vào đi đã, kèm theo là SEO, nếu biết backlink thì tận dụng chứ ném video vào mà lên view ngay chắc chỉ 18+. Mà giờ 18+ youtube nó cũng đang dọn dẹp dần rồi!

Vì VN chỉ có tầm 100 triệu người. Số người tiếp cận internet hàng ngày ko nhiều.
Không phải tất cả mọi người tiếp cận internet đều vào YT. và clip của NTN

=>> Có tut cheat ^_^

Vì VN chỉ có tầm 100 triệu người. Số người tiếp cận internet hàng ngày ko nhiều.

=>> Có tut cheat ^_^
Hèn gì bác ấy up video lên hai ba bữa là mấy triệu lượt view vãi nồi lắmo_O

thật không bạn??o_O
bạn đấy nói đúng đấy chơi ytb máy mắn cũng là 1 phần, phần còn lại là do kinh nghiệm seo

=>> Có tut cheat ^_^
bác nói vậy chả đúng tẹo nào, đầy kênh ko cheat view vẫn lên ầm ầm, ăn thua do nội dung họ hay được xem đi xem lại cũng ko chừng, như của thằng NTN thì mình ko nói vì ko xem, nhưng có 1 số video của 1 số kênh mình theo dõi 1 ngày mình xem lại có khi 4 5 lần, và nhất là mấy nội dung cho con nít xem thì view luôn luôn cao mà ko cần cheat nếu kênh có 1 lượng sub tương đối .

Mua view bơm vào đi đã, kèm theo là SEO, nếu biết backlink thì tận dụng chứ ném video vào mà lên view ngay chắc chỉ 18+. Mà giờ 18+ youtube nó cũng đang dọn dẹp dần rồi!
Mua view để kích thích video lên TOP hả bác? :)

view chênh lệch có thể do người đăng ký kênh của họ cao, khi công khai ra sẽ được nhiều người xem, youtube sẽ đánh giá video này tốt hơn, có thể ăn thêm đề xuất hoặc lên top nên view cao là chuyện dễ hiểu. Muốn khắc phục thì mình nghĩ bạn nên đi backlink nhiều vào, xem lại cách SEO của mình, sửa tag, tiêu đề, thumbnail hấp dẫn người xem hơn sẽ có cơ hội tăng view thôi

view chênh lệch có thể do người đăng ký kênh của họ cao, khi công khai ra sẽ được nhiều người xem, youtube sẽ đánh giá video này tốt hơn, có thể ăn thêm đề xuất hoặc lên top nên view cao là chuyện dễ hiểu. Muốn khắc phục thì mình nghĩ bạn nên đi backlink nhiều vào, xem lại cách SEO của mình, sửa tag, tiêu đề, thumbnail hấp dẫn người xem hơn sẽ có cơ hội tăng view thôi
bạn hướng dẫn mình backlink với SEO dc không bạn hu hu:(:(

bạn hướng dẫn mình backlink với SEO dc không bạn hu hu:(:(
-Backlink thì bạn tham gia các cộng đồng G+, các nhóm group FB liên quan đến chủ đề của bạn để kêu gọi thành viên trong đó xem video của bạn, tạo tài khoản Twitter, reddit.com, các trang, forum có thể đi được backlink mà đi, đơn giản thôi mà.
-còn seo video: bạn phải đặt mình là người tìm kiếm video, bạn vào youtube bạn sẽ gõ từ khóa nhu thế nào để tìm đến video họ muốn xem, bạn hãy đặt những từ đó vào phần tag, cách đơn giản hơn là vào youtube gõ từ khóa, Ví dụ bạn gõ từ khóa: "Châu Tinh trì" nó sẽ hiện gợi ý là "Châu Tinh trì mới nhất ..." bạn cứ copy từng dòng như vậy vào phân tag ( những cụm từ đó là youtube xếp hạng được nhiều người dùng dùng để tìm kiếm, tương tự bạn làm theo chủ đề của bạn thôi ). Phần Tiêu đề vào Mô tả thì cố gắng viết làm sao hợp lý nhưng vẫn chứa từ khóa đó, đừng cố spam chết kênh ngay.

=>> Có tut cheat ^_^

Nhãm shit, làm như mỗi người chỉ xem 1 lần vậy. Có nhiều sub thì post video lên là ăn đề xuất ngay thôi. Video càng hay người ta like và chia sẽ nhiều thì đề xuất càng lâu. Làm youtube mà nghĩ đến cheat thì bao giờ mới khá nổi.

Nhãm shit, làm như mỗi người chỉ xem 1 lần vậy. Có nhiều sub thì post video lên là ăn đề xuất ngay thôi. Video càng hay người ta like và chia sẽ nhiều thì đề xuất càng lâu. Làm youtube mà nghĩ đến cheat thì bao giờ mới khá nổi.
Một máy xem đi xem lại 10 lần nó + là 10 lần hả bác ? Video của NTN hay tới nỗi phải xem đi xem lại cơ à ^_^. Em cũng vào xem thử xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,975
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom