Lead 125 đấu Air Blade 125 và...thì đứa nào thắng?

theo các bạn giữa lead và AB nên mua chiếc nào? và nếu có <40 tr thì nên mua chiếc nào và của hãng nào ? hỏi thật ko đùa nhé ! đùa next nhé
mình chẳng chọn cái nào cả, 1 cái thì xấu, 1 cái là xe của con gái, trông như con vit

thắng trên phương diện gì ?

nếu so sánh cốp xe nào to hơn thì blade tuổi gì

so sánh về bốc thì blade bốc hơn , lead tiết kiệm xăng hơn .

mỗi dòng xe nhắm vào 1 đối tượng , air blade nhắm vào trẻ trâu . nên với trẻ trâu thì ariblade là vô đối .

mình thấy bạn mới là trẻ trâu ab là dành cho những người theo kiểu thanh lịch nói chung là lịch sự đi, ba mẹ mình nói ab những người già lớn đi nhìn họ lịch sự hơn nếu so sánh các dòng xe tầm giá 40tr như no5 va ex 2 loại xe này thì mới nói dành cho giới trẻ vì thuộc dòng thể thao thuần của Yamaha AB mà nói là dành cho trẻ trâu thì hiểu thẫm mỹ của bạn ra sao rồi

- - - Updated - - -

honda ngày xưa thôi anh , em thấy honda bây giờ nội địa làm chán

mình thì chẳng biết thế nào ba mẹ mình thì nói hondan bền. mình thì lại thích yamaha vì trẻ trâu mà thích bên yamaha hơn nhưng ông bà già cứ nói đi xe đó nhìn con mất dạy lắm đừng mua mất cảm tình khỏi mua luôn:binhsua01:

AirBlade dành cho người lịch lãm. Nó còn phù hợp với nhiều đối tượng. Già trẻ bé lớn chạy đều hợp.
Nouvo mới dành cho trẻ trâu đó. @@

ơ đệt thế tôi là người gì :))

honda ngày xưa hàng nhập . Trâu là đúng rồi. Nhìn chiếc cup chỡ nước đá trâu hơn con trâu . Nguyên xe bị set hết mà vẩn chạy bo bo ít hao xăng . Nhiều khi nghĩ lại ko biết mấy thằng rap xe trong nước có mốc méo với mấy anh cây xăng ko ?

mình thấy bạn mới là trẻ trâu ab là dành cho những người theo kiểu thanh lịch nói chung là lịch sự đi, ba mẹ mình nói ab những người già lớn đi nhìn họ lịch sự hơn nếu so sánh các dòng xe tầm giá 40tr như no5 va ex 2 loại xe này thì mới nói dành cho giới trẻ vì thuộc dòng thể thao thuần của Yamaha AB mà nói là dành cho trẻ trâu thì hiểu thẫm mỹ của bạn ra sao rồi

- - - Updated - - -

mình thì chẳng biết thế nào ba mẹ mình thì nói hondan bền. mình thì lại thích yamaha vì trẻ trâu mà thích bên yamaha hơn nhưng ông bà già cứ nói đi xe đó nhìn con mất dạy lắm đừng mua mất cảm tình khỏi mua luôn:binhsua01:

bạn óc ch ó quá, cứ nghe người ta nói thì chắc chục năm sau cũng ko khá nên được, cái gì cũng phải tìm hiểu kĩ mới nói, cái gì honda cũng bên, đẹp hả, bạn hỏi 10 thằng xem mấy thằng nói blade 2012 đẹp, người như bạn chắc chỉ làm thuê thôi ;))
cái loại ko chịu cập nhật thông tin thì suốt đời chỉ thế, ba mẹ bạn chắc chỉ biết chất lượng honda ngày xưa tốt thôi, bạn ko có óc nên ko tự tìm hiểu được nên phải hỏi để ba mẹ bạn dạy

Last edited by a moderator:
trẻ trâu là cái lồng gì, trẻ chăn trâu à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week