lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

Mình clam bản 14 mà lỡ copy mỗi thư mục LBRY bây h có vào được acc đó ko nhỉ

Được r nhé.. mình lấy thẻ visa trả trước của mình thì k đc.. lấy thử thẻ tín dụng trả sau của ông anh lại được

thẻ acb đc à
sao mình dùng thẻ tín dụng hsbc cũng có đc đâu

thẻ acb đc à
sao mình dùng thẻ tín dụng hsbc cũng có đc đâu

thẻ này phải là Credit Card - loại trả sau . xài trc trả tiền sau dành cho ng có thu nhập ổn định mới làm dc ý cậu :oops:

thẻ này phải là Credit Card - loại trả sau . xài trc trả tiền sau dành cho ng có thu nhập ổn định mới làm dc ý cậu :oops:
tín dụng ,là credit đó bác
HSBC là ngân hàng toàn cầu phải lớn hơn ngân hàng Á châu ACB

Mình mới test 3 thẻ credit card trả sau của sacombank, hsbc, vietcombank đều bị declined hết bác à.

đúng rồi bác, thẻ em là thẻ trả sau(credit card mà), hạn mức 60 củ
// hôm qua cũng test quá trời có đc cái nào đâu
1 sacom, 2 cái còn lại toàn của nước ngoài cũng chả đc

Mới hqua bán sạch 14500, lên 16k rùi, btw là ae có biết bao giờ lại ăn được 2lbc ko, nó ghi ăn mỗi tuần mà tuần mới cmnr

H như thẻ acb dùng cho veri mấy cái nước ngoài này ngon nhât, trước veri pp dùng acb cũng ngon lành

H như thẻ acb dùng cho veri mấy cái nước ngoài này ngon nhât, trước veri pp dùng acb cũng ngon lành
ACB nổi tiếng ngon từ ngày xưa mà, trước kia mmo toàn dùng ACB, sau đó nó tăng phí các kiểu, nên dần không ai dùng ACB nữa.

Lúc phát code bạn tải ví về nhập mail nó vẫn gửi code về... nhưng chỉ là acc trống chứ nó k cho clain nhé.. bây h bản beta lấy mail đấy nhập vào có code veri gửi về nhưng k phải veri cc
xác nhận vụ này nhé
mình dc 1 cái
ko code, không wait lish gì hết
nhập bừa mail vào tést
giờ vào claim bình thường

xác nhận vụ này nhé
mình dc 1 cái
ko code, không wait lish gì hết
nhập bừa mail vào tést
giờ vào claim bình thường
MAX GIÀU LUN CẬU :D

Announcements