lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

còn 1 cách khác ko cần restart máy vẫn claim dc nhiều acc ( ko phải kiểu claim 2 lbc) :)
Bác có cách gì hay thì cứ share cho anh em :p

còn 1 cách khác ko cần restart máy vẫn claim dc nhiều acc ( ko phải kiểu claim 2 lbc) :)
IB facoobok rồi bác ạ ! cho em chút skill đi bác :D

Last edited:
cái này có nghĩa là mail này cậu không đăng kí mà vẫn claim được à
đúng bác. hôm đó nghịch lấy mail trắng nhập vào
tất nhiên là nó ko cho claim gì hết
hôm 2/8 nó lại cho mail beta
Nào, chúng ta cùng đi tìm :)
hay quá bác ơi

Cách này mình ko dùng, nhưng xin tổng hợp lại 1 cách đa số mọi người đang dùng (cũng khá dễ+nhanh).
Cài virtual box. Ở nhiệm vụ Many View, các bạn nên tự tìm cho mình danh sách tầm 6 video có dung lượng thấp ( < 20Mb mỗi video để tiết kiệm tối đa dung lượng snapshot.) và 2 video Hot Right now, rồi bookmark vào firefox, cài sẵn 1 bản 13 tạo 1 snapshot ( gọi là Snapshot 1). Sau đó mỗi acc tạo snapshot từ snapshot 1 kia. Khi muốn view clip nào, chỉ cần click vào bookmark kia, sẽ nhanh hơn là việc tìm video trong tool lbry :)

Cách này mình ko dùng, nhưng xin tổng hợp lại 1 cách đa số mọi người đang dùng (cũng khá dễ+nhanh).
Cài virtual box. Ở nhiệm vụ Many View, các bạn nên tự tìm cho mình danh sách tầm 6 video có dung lượng thấp ( < 20Mb mỗi video để tiết kiệm tối đa dung lượng snapshot.) và 2 video Hot Right now, rồi bookmark vào firefox, cài sẵn 1 bản 13 tạo 1 snapshot ( gọi là Snapshot 1). Sau đó mỗi acc tạo snapshot từ snapshot 1 kia. Khi muốn view clip nào, chỉ cần click vào bookmark kia, sẽ nhanh hơn là việc tìm video trong tool lbry :)
e nhớ là bác có mấy K gmail đúng ko nhỉ
chắc bác cũng kiếm dc ko ít invite từ thằng LBRY này

thank bác.o_O
Tải bản v1.2.0rc2 về, log acc bị dính trên v1.4.3 (open beta) là nó sẽ đá cái acc đó ra. Sau đó cài lại v1.4.3 để log acc mới.
Bó bản cũ ko bác ! cho em xin với

1 thẻ veri nhiều tk duoc ko bạn?
thấy bác này hỏi vậy mà bác rep vậy chưa hiểu lắm
Được r nhé.. mình lấy thẻ visa trả trước của mình thì k đc.. lấy thử thẻ tín dụng trả sau của ông anh lại được
là một thẻ very được nhiều acc hả bác.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,359
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom