• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Laptop Sony Viao nồi đồng cối đá giá cực tốt

Status
Not open for further replies.

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004
Mình có 1 em Sony Vaio đã lâu không xài của nhỏ em gái , nó xài rất kỹ còn rất mới đến 95 % , đời VGN-NR430E, màu xanh đen cá tính , thiết kế chắc chắn. Thông số :
  • Độ lớn màn hình: 15.4 inch
  • Dung lượng HDD: 160GB
  • Loại CPU: Intel Pentium Dual Core T2390
  • Tốc độ máy: 1.86GHz (1MB L2 cache)
  • Dung lượng Memory: 2GB
  • Battery: 5giờ
  • Trọng lượng: 2.85kg
  • Win 7 ultimate bản quyền
http://www.cnet.com/laptops/sony-vaio-nr430e-l/4505-3121_7-33088921.html

Em này xài rất trâu , 4-5 năm rồi không phải sửa gì hết ,hồi đó em mua mất 2 mấy chai hàng usa xách về , mấy con acer ,dell tầm cấu hình này hay đời mới như bây giờ chưa chắc gì bằng được nó.
Chỉ có cái hơi dày nhưng được pin khỏe , mát máy , bàn phím ngon , touchpad nhạy. Hàng sony mà , thích hợp cho các bác cần dùng máy thường xuyên , độ ổn định cao . Dùng chiến tuốt tất cả các thể loại mmo trừ đào bitcoin hehe .

Sắp tết để giá cực rẻ cho nó đi mau là 4tr có thể fix cho anh em nhiệt tình . Anh em xem máy tại thủ đức hoặc tân phú nha . Sdt : .0932161603 , gặp hoàng vuơng . Hoặc qua yahoo chữ ký :D. Thanks :D

Last edited:
Hot , hạ giá còn 3 tr cho ai đặt mua từ bây giờ đến 9 h sáng mai vì con em đang cần $ gấp , ship free nhanh chân nào anh em :)

sao rẻ vậy nhỉ

Hot , hạ giá còn 3 tr cho ai đặt mua từ bây giờ đến 9 h sáng mai vì con em đang cần $ gấp , ship free nhanh chân nào anh em :)

Bác đem lên chotot.vn rao là người ta gọi ùn ùn thôi. Trước mình cũng đem lên đó rao, nghe điện thoại không kịp :D

Cho đại ka về chơi game pikachu đi, bán chi uổng za, hàng này chỉ nên tặng chứ ko nên bán :D

2tr5 xúc liền đó thớt

hic ép em quá vậy pro ,3 tr là quá rẻ so với con máy hàng bây giờ ko trâu bằng nó đâu , có mấy bạn ở trên còn thắc mắc sao rẻ kìa . Vì cần $ nên bán gấp , ai có nhu cầu ủng hộ giup nha :)

ở Huê ko xem đc máy, tiếc thật

sài gòn chỗ nào..nhờ bạn qua xem xúc dc không :)
hi thủ đức , tân phú hoặc quận 10 nói chung gần gần đó cũng dc, nếu ở chỗ khác thì cho cái hẹn mình bay ra :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week