• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Laptop Sony Viao nồi đồng cối đá giá cực tốt

Status
Not open for further replies.
Con này mang ra tiệm bán chắc được 2tr

Cái ảnh bạn chụp cho thấy đèn hình đã yếu rồi. Vàng khè kìa.

Con này mang ra tiệm bán chắc được 2tr

Cái ảnh bạn chụp cho thấy đèn hình đã yếu rồi. Vàng khè kìa.

Lúc đó pin còn 7 % với góc chụp thiếu ánh sáng vì trời đang chiều :p . Bảo đảm màn hình còn tưoi rói , ai test ok thì mới lấy mà :D

Oh...cái này mua về cho mẹ già xem hài cũng được...có điều tít SG thì khó test máy quá.... @@
Mình lại ở BH

Oh...cái này mua về cho mẹ già xem hài cũng được...có điều tít SG thì khó test máy quá.... @@
Mình lại ở BH
Xem tẹt ga , chơi game ầm ầm , thân thiện với người già :D . Bạn ở chỗ nào biên hòa , mình thủ đức gần đó hô hô , nếu bạn nhiệt tình mình sẵn sàng bay xuống

Ở trung tâm TP Biên Hòa....nhiệt tình thế pác....nói chung mấy con máy này thì 2 cửa hàng của ông anh & bạn mình dư sức tìm được với cấu hình Core 2 Dou tầm giá này. Có điều thích Vaio & thấy Pin còn trâu... để hỏi Mẹ già xem sao :cool:

2tr hốt đê :D phú yên chịu fee :D ! nói thế chứ e chém là chủ yếu ! bác chiu bán 2tr thì e sẽ cố gắng kiếm tiền mua ! còn ko thì thôi tàng tàng kiếm :D

Ở trung tâm TP Biên Hòa....nhiệt tình thế pác....nói chung mấy con máy này thì 2 cửa hàng của ông anh & bạn mình dư sức tìm được với cấu hình Core 2 Dou tầm giá này. Có điều thích Vaio & thấy Pin còn trâu... để hỏi Mẹ già xem sao :cool:

Nhanh nhé pro , vaio xài rất mát quan trọng là ít sữa chữa = bền bỉ đỡ mất thời gian và tiền bạc :D

2tr hốt đê :D phú yên chịu fee :D ! nói thế chứ e chém là chủ yếu ! bác chiu bán 2tr thì e sẽ cố gắng kiếm tiền mua ! còn ko thì thôi tàng tàng kiếm :D

Hic mấy tiệm chogiá 2,5 tr rồi , e chịu mất :(

con nầy giá 3tr ngon đó, nhìn mới toanh, chỉ có là CPU hơi kém so với hiện nay thôi
mà có 3tr, bằng cái smart phone thôi, quá rẻ, ở Vinh mình xem được mình xúc liền :) tặng cho đứa em trong quê đi học

Mình cũng đang xài con VaiO Core i5 2.66 Ghz đây nè....Cái gì cũng có giới hạn hết đó mà....Để có gì mai mình trả lời xem sao. Tiệm trả 2,5tr thì mình trả cao hơn 1 xíu + free cafe cũng được nhĩ :)

Mình cũng đang xài con VaiO Core i5 2.66 Ghz đây nè....Cái gì cũng có giới hạn hết đó mà....Để có gì mai mình trả lời xem sao. Tiệm trả 2,5tr thì mình trả cao hơn 1 xíu + free cafe cũng được nhĩ :)

Hi min cũng 3 tr nha pro , thấp hơn thì e chịu :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week