• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell LAPTOP ASUS

Status
Not open for further replies.
Đem ua chỗ khac rao hợp lý hơn, bên này ai cũng có máy hết rồi vs lại kiếm dc nhiều tiền thì mua cục nợ này về làm gì, bây giờ bỏ tiền túi ra mua con mới toanh sướng hơn, có bh đang hoàng, còn mua máy cũ thì mua cấu hình cao luôn.

Đem ua chỗ khac rao hợp lý hơn, bên này ai cũng có máy hết rồi vs lại kiếm dc nhiều tiền thì mua cục nợ này về làm gì, bây giờ bỏ tiền túi ra mua con mới toanh sướng hơn, có bh đang hoàng, còn mua máy cũ thì mua cấu hình cao luôn.
Cậu dám chắc là 100% ai cũng có máy à, không ai chơi ngoài net sao ?? Mà có máy thì mua thêm cũng được mà cậu :p Máy của mình cậu không mua thì thôi sao nói nó là cục nợ :) Máy mình mới nhận trong tuần trước nhé :)

bán lap là bán lap .. hú hú

Cậu dám chắc là 100% ai cũng có máy à, không ai chơi ngoài net sao ?? Mà có máy thì mua thêm cũng được mà cậu :p Máy của mình cậu không mua thì thôi sao nói nó là cục nợ :) Máy mình mới nhận trong tuần trước nhé :)

thật sự là như vậy đó. Mà cho dù chưa có mà có chừng đó tiền sẽ làm 1 con máy bàn chứ chả ai đi mua 1 con laptop cấu hình ko cao, ko bảo hành lại giá đến 7tr về làm cái gì đâu :)

thật sự là như vậy đó. Mà cho dù chưa có mà có chừng đó tiền sẽ làm 1 con máy bàn chứ chả ai đi mua 1 con laptop cấu hình ko cao, ko bảo hành lại giá đến 7tr về làm cái gì đâu :)
:p ý mình không phải phủ nhận sự thật đó nhưng bác ấy nói chuyện như BOSS, nói cụ thể như bác thì mình không ý kiến, tự do ngôn luận mà :D

:p ý mình không phải phủ nhận sự thật đó nhưng bác ấy nói chuyện như BOSS, nói cụ thể như bác thì mình không ý kiến, tự do ngôn luận mà :D
chỉ là người ta thẳng tính thôi. Đôi khi ko nên quá câu nệ về những vấn đề nhỏ nhặt đó. Mà cũng có lý, ko nên quá kỳ vọng việc bán ở forum này với giá đó :)

Nói thật 5 triệu chưa chắc đẩy được :(

chỉ là người ta thẳng tính thôi. Đôi khi ko nên quá câu nệ về những vấn đề nhỏ nhặt đó. Mà cũng có lý, ko nên quá kỳ vọng việc bán ở forum này với giá đó :)
hehe bạn mình kêu lên đây rao bán dùm chứ không phải của mình :p
Nói thật 5 triệu chưa chắc đẩy được :(
căng à nha :(

Bửa mình mua con toshiba hang vừa hết bảo hành ! core i5 500 hdd, 4 GB , nvidia 2 G . 4tr :D chạy cung dc :D

Bửa mình mua con toshiba hang vừa hết bảo hành ! core i5 500 hdd, 4 GB , nvidia 2 G . 4tr :D chạy cung dc :D
HP g4 i5 4gb 2 card on + rời 1g sáng vừa xúc 6tr chẵn

2 bác trên mua máy ở đâu mà rẻ nhỉ

tui nói thẳng cho đỡ mất lòng nhé, ông đừng ảo tưởng về sức mạnh của con laptop này, thời đại bây giờ, chứ không phải là vài năm về trước đâu.
thằng bạn tui mua đồ ăn cắp, dell core i3, còn mới, chạy ok, 1tr5.
xung quanh mấy thằng bạn đánh banh, nó cầm máy để đánh, khả năng lấy lại của nó là 1%, nó cầm cao hơn tiệm 1 chút, nhưng giá cũng ok lắm.
bây giờ đồ điện tử mà đã là hàng mua lại, thì xác định là rất rẻ. trừ hàng của apple mới ra, mất giá rất ít thôi

mình nói thật con này khó bán lắm, nếu bán chỉ bán lại cho người quen đã là hàng xách tay lại còn đoại xác giá, chip thì ko thịnh, bạn phải hiểu hàng xách tay ko giống hàng chính hãng dù sao chính hãng nó thuận tiện hơn trong việc BH còn xách tay thì khác tuy rằng có BH toàn cầu nhưng lỡ ở đó ko có chi nhanh BH của nó coai như bỏ cái BH, tầm giá 7-8tr ở VN ko thiếu máy ngon để mua 5tr bán thì inbox :p chuẩn bị đi tp chơi

tui nói thẳng cho đỡ mất lòng nhé, ông đừng ảo tưởng về sức mạnh của con laptop này, thời đại bây giờ, chứ không phải là vài năm về trước đâu.
xung quanh mấy thằng bạn đánh banh, nó cầm máy để đánh, khả năng lấy lại của nó là 1%, nó cầm cao hơn tiệm 1 chút, nhưng giá cũng ok lắm.
bây giờ đồ điện tử mà đã là hàng mua lại, thì xác định là rất rẻ. trừ hàng của apple mới ra, mất giá rất ít thôi
hehe bác nói thế này thì oke, mình chả ý kiến gì :p Mình cũng chả rành bạn mình kêu rao bán dùm thôi hehe

i3 gì mới dc chứ :D i3 4 năm về trước củng giá đó thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week