• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell LAPTOP ASUS

Status
Not open for further replies.
i3 gì mới dc chứ :D i3 4 năm về trước củng giá đó thôi :D
bác này nói cũng đúng các bạn hay so i3 i5 quá có nhiều con i5 hiệu năng hơn i7 đấy, đây hình như là tùy dòng mà hiệu năng sẽ khác nhau mình trước kia tính rap 1 con CPU có soi chip trên amazon và thấy thế ko phải cứ i5 là yếu hơn i7 hay đồ đâu @@

bác này nói cũng đúng các bạn hay so i3 i5 quá có nhiều con i5 hiệu năng hơn i7 đấy, đây hình như là tùy dòng mà hiệu năng sẽ khác nhau mình trước kia tính rap 1 con CPU có soi chip trên amazon và thấy thế ko phải cứ i5 là yếu hơn i7 hay đồ đâu @@
i5 , i7 là dòng thôi i7 luôn mạnh hơn i5 ( nếu cùng đời với nhau ) . Mỗi năm đều ra con mới nếu đời cũ quá thì cả i7 còn thua i5 mới.
i5 chã hơn i3 được bao nhiêu đâu bạn ơi . Nếu xét về laptop là thế máy bàn mới có sự khác biệt giữa I3 và i5 .
i3 hay i7 gì củng thế nếu xài ko hết thì chã khác gì nhau đâu . Tùy theo nhu cầu mà mua .. riêng mình thấy con CPu của chiếc lap này đủ xài :D laptop chủ yếu là văn phòng là chính nên ko cần mạnh lắm ^^ nếu mua về lướt web mà mua i5 rất phí tiền vì nó chã khác mẹ gì nhau ^^ :D

chíp vừa AMD mà con có 1.5MHz thì làm đc trò trống gì. Thôi thớt để mà đọc báo

Con này xài tầm 3 năm nửa vẩn dư sức ấy ^^ . Mua về facebook , yahoo , email , lướt web , word , excel v.v... ^^
thớt nên lên vozforums mà bán nhé .
Giá lúc mua mà tầm 450$ nhưng xài > 1 năm trừ tiền máy củ do xài nè , trừ tiền model củ xuống đời nè . Nói chung ko dc 7 triệu như thớt mong đâu :D

ko biết ug ko, mà tốc độ xử lí 1.5 thấy nản wa:(
mình đang xài 1.6 cũng tự ti vl đây:(

hàng UG hay ko quan tâm chó gì đã kêu là xách tay thì hàng gì cũng kệ bà nó miễn ko phải rf là đc cứ ý kiến hack với chả ko hack
P/S : ko lẻ cứ hàng thọt là dùng ko tốt hả, có não và biết sn ko vậy việc nó bán hàng gì kệ nó miễn đúng máy new ko phải rf thì đc giá cứ phang việc gì phải xoắn, cũng đang dùng 1 con thọt đây chết chóc gì ai

nếu 5tr bán thì inbox mua về cho vợ chuẩn bị đi học ĐH :X, con này tuy ko ngon nhưng nếu dùng cho MMO mình thấy nó đáp ứng đầy đủ ko thua gì các máy khác cả, cả việc học hành xem phim lướt web cũng ổn, chỉ ko ổn cái khoản chơi game hay cái gì liên quan đồ họa cao thôi . còn lại các vấn đề cơ bản đáp ứng ok, như mình máy cấu hình cao cũng làm gì đâu ngoài chơi game trên web với xem phim thấy cấu hình cao dư thừa vãi ra

đọc thì hiểu thèng thread này là D nhờ S, xong rồi hẹn này hẹn nọ nhưng ko biết có pay hay ko . :D

Chả rõ vì dân MMO thôi có điều đọc quá có vẻ như lão này thuê người S, xong ko chịu trả tiền:)) mà hàng UG ko nên mua, mua dính pháp luật ra đi=))

hàng UG hay ko quan tâm chó gì đã kêu là xách tay thì hàng gì cũng kệ bà nó miễn ko phải rf là đc cứ ý kiến hack với chả ko hack
P/S : ko lẻ cứ hàng thọt là dùng ko tốt hả, có não và biết sn ko vậy việc nó bán hàng gì kệ nó miễn đúng máy new ko phải rf thì đc giá cứ phang việc gì phải xoắn, cũng đang dùng 1 con thọt đây chết chóc gì ai
Ko quan tâm cơ mà sao thấy bác như kiểu PR cho nó nhỉ=)) nâng bi quá rồi đấy=)) hết khen máy (mà 99% ae đều chê) đến việc biện hộ đồ ăn cắp=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week