• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Lập site riêng

httvn << bạn đủ trình để chơi với fixbug ko , site của no3no làm để đó thôi , chứ nói thật ra thì bạn chưa đủ tuổi để nói chuyện với đại ka fix , ai ở trong hội ptupro.com đều biết anh ý thế nào :)

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 11:09 PM ----------

viết tiếp đi đai ka httvn , chỉ vài bước cơ bản cho newbies học với , đừng nói đạo lý nữa =,='

PRO đến đâu đi nữa mà không có tinh thần chia sẽ thì mọi người chỉ khẩu phục chứ tâm không phục bạn àh , mình luôn xem trong những người có tinh thần chia sẽ với nhau :)

:binhsua27: mấy chú để bác httvn ta viết típ đi vào cãi lộn làm gì mỗi ng 1 hướng đi mang đi so sánh với nhau ~~"

bác viết lun phần 2 đi làm cái topic copy phần 1 làm phần 2 nhờ mod sticky len cho newbie có thêm chút kn đọc bài viết hay thế thì lại đọc đến mấy cái comment so sánh cãi nhau tào lao chẵng ra dc chút gì gọi là kinh nghiệm ... :binhsua27:

Up ảnh lên hót là nó hiện ngay! :binhsua06:

Do mình chỉnh setting của theme thôi, mình làm được rồi. Thanks

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

Có ai nhận chỉnh theme wp trả phí ko nhỉ :D, nhìn demo rõ đẹp mà ko biết cách chỉnh được giống thế :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,069
Latest member
anhnt92
Back
Top Bottom