Lập site HYIP việt có nên hay ko?

Có nên hay ko lập site HYIP cho người việt ?

• Total voters
    100
  • Poll closed .
Tình hình là thấy anh em việt ngày qua ngày lại bị scam mình đang có kế hoạch lập site hyip và là nơi uy tính để anh em cùng tham gia
Site này có đặc điểm : ưu tiên người VN có scam thì scam nước ngoài , nếu đến lúc ko có khả năng trả tiền thì sẽ chỉ trả cho anh em VN đầu tiên
Nước ngoài -> remove, nếu có khả năng vẫn trả cho nước ngoài nhưng ưu tiên mem VN

Chỉ là kế hoạch nhưng cũng đang xây dựng , sau khi xây dựng sẽ tuyển CTV để support cho thành viên của site
Không biết anh em có ý kiến thế nào ?
Các bạn vote poll cho mình nhé, vì đây là kế hoạch và là kế hoạch riêng mình nên ko nằm trong box hyip mà nằm trong box chatchit

mình thấy ko khả thi cho lắm . Bọn tây nó khôn lắm , muốn nó đầu tư thì site nhìn phải bắt mắt , nội dung hay , site ít nhất phải được sticky ở 1 số forum MMO lớn , có trong danh sách ở các site monitor , địa chỉ rõ ràng , cũng phải có 1 số fone ở US để nó còn nói chuyện may ra còn.... Còn về a e nước nhà mình thì ko bị scam :) :) . Cần có 1 kế hoạt hợp lý , cần hợp tác nhóm sẽ tốt hơn . Cái gì cũng có hy vọng thành công chỉ cần nổ lực cố gắng + vốn , niềm đam mê . CHúc chủ pic đạt được nguyện vọng :)

Last edited by a moderator:
mình thấy ko khả thi cho lắm . Muốn thằng tây đầu tư vào thì ít nhất site HYIP phải nhịn thật bắt mắt , site ngon vào , có fone ở US , chứ nó gọi fone mà ko có sdt bên US là nó biến ngay . rank của site . Quan trọng là a e nước nhà mình ko bị scam :) :) . Cần có 1 kế hoạt hợp lý , cần hợp tác nhóm sẽ tốt hơn . Cái gì cũng có hy vọng thành công chỉ cần nổ lực cố gắng + vốn , niềm đam mê . CHúc chủ pic đạt được nguyện vọng :)
Nhờ ai ơ nước ngoài đk phone, xong dk chuyển cuộc gọi về việt nam =))

Thật sự có thì tốt toàn bị nước ngoài scam thui

Kết nhất câu: "ưu tiên người VN có scam thì scam nước ngoài" trước giờ toàn bị tụi nó scam nay scam lại tụi nó 1 vố

mình thấy ko khả thi cho lắm . Bọn tây nó khôn lắm , muốn nó đầu tư thì site nhìn phải bắt mắt , nội dung hay , site ít nhất phải được sticky ở 1 số forum MMO lớn , có trong danh sách ở các site monitor , địa chỉ rõ ràng , cũng phải có 1 số fone ở US để nó còn nói chuyện may ra còn.... Còn về a e nước nhà mình thì ko bị scam :) :) . Cần có 1 kế hoạt hợp lý , cần hợp tác nhóm sẽ tốt hơn . Cái gì cũng có hy vọng thành công chỉ cần nổ lực cố gắng + vốn , niềm đam mê . CHúc chủ pic đạt được nguyện vọng :)
cảm ơn ý kiến của bác vấn đề phone mình sẽ nhờ anh em của mình ở US hoặc mình sẽ sử dụng phone thai land vì mình đang ở thai land, còn về PR mình nhờ các moniter VN
Tất nhiên mình sẽ cố gắng chi trả tiền cho việc đặt banner trên các site đó
cảm ơn bạn đã góp ý
còn có ai có ý kiến gì hay ko :)

Mục đích của site này cũng giống như bạn huy động vốn để chơi Forex thôi.
>>Lãi thì bạn trả cho anh em.
>>Cháy account thì bạn Scam.

Mà lấy gì bảo đảm bạn sẽ lãi hoài?

Vài lời góp ý, cậu đừng bùn nhe.

Mục đích của site này cũng giống như bạn huy động vốn để chơi Forex thôi.
Lãi thì bạn trả cho anh em.
Cháy account thì bạn Scam.

Mà lấy gì bảo đảm bạn sẽ lãi hoài?

Vài lời góp ý, cậu đừng bùn nhe.
ko có gì cảm ơn bạn đã góp ý , nhưng nếu đã biết chơi biết cách trade thì luôn thắng ko phải lúc nào cũng thua
Mình biết xác suất mình có thể làm được bao nhiêu nên mình mới lập ra , và mình đang cần vài lời góp ý để đưa site vào hoạt động chỉnh sửa và sử dụng đúng nguồn vốn đầu tư!
Thank bạn đã góp ý, nếu như nguồn vốn lớn thì việc trade cháy tài khoản là ko bao giờ xảy ra
Thân

ko có gì cảm ơn bạn đã góp ý , nhưng nếu đã biết chơi biết cách trade thì luôn thắng ko phải lúc nào cũng thua
Mình biết xác suất mình có thể làm được bao nhiêu nên mình mới lập ra , và mình đang cần vài lời góp ý để đưa site vào hoạt động chỉnh sửa và sử dụng đúng nguồn vốn đầu tư!
Thank bạn đã góp ý, nếu như nguồn vốn lớn thì việc trade cháy tài khoản là ko bao giờ xảy ra
Thân

Ok, nếu chắc chắn vậy, tại sao bạn ko vay Ngân hàng?
Lãi suất của Ngân hàng thấp hơn lãi của HYIP nhiều!

Câu này hơi bị shock hông, sr cậu, câu này nữa hôi, hic, ko dám hỏi nữa.

Ok, nếu chắc chắn vậy, tại sao bạn ko vay Ngân hàng?
Lãi suất của Ngân hàng thấp hơn lãi của HYIP nhiều!

Câu này hơi bị shock hông, sr cậu, câu này nữa hôi, hic, ko dám hỏi nữa.
muốn vay ngân hàng bạn phải biết là phải có đồ gì để thuế chấp , mà đối với mình là 1 sinh viên năm 2 thì lấy cái gì thuế chấp ?
Nếu đã như vậy mình đâu có lên site mmo làm gì ?
Thà rằng mình ra ngoài chơi forex cho các công ty còn hơn lên mmo à ?
Bạn nói vậy thì mình lên mmo chẳng lẽ là phí sức rồi còn gì ?
Hay là bạn ko biết khi vay ngân hàng phải có vật dụng có giá trị tương đương để thuế chấp ?

mình ko có ý j đâu , nhưng mà huy động vốn để trade Forex thì trước sau j cũng thua thôi :(
lịch sử nhiều rồi ,nếu bạn giỏi thì chẳng cần huy động làm j cho mất công tự có ng tìm đến bạn :)

Các bác cho e hỏi tý. E có chiến cái site có ghi là 150% after 24h. E dep vào 1$, thì sau 24h e pay đc 1.5$ ạ ??? E mà k pay mà cứ để 1$ dep đó thì ngày hôm sau có đc thêm $ k ạ ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week