Lập site HYIP việt có nên hay ko?

Có nên hay ko lập site HYIP cho người việt ?

• Total voters
    100
  • Poll closed .
Làm lẹ luôn đi bác Quang ơi :binhsua04:
cái gì cũng từ từ chứ phải hỏi ý kiến anh em rồi hợp tác với các monitor tìm xem code thích hợp cho site nữa chữ ,thuê máy chủ .v.v. nữa :m020:
hiện tại thì mới xong 2 thứ là domain và host việc tiếp theo là đi tìm code :m020: đang tìm mua code đây :m020:

làm cái này cũng như chơi hụi vậy! nếu VN scam mà kiện là CA xử lý ngay, hehe. Vote 1 phiếu nên làm nha

là người việt thì ủng hộ hêt mình với lại show info rỏ ràng có j dể đòi nợ hehe.có vốn đầu tư ngay cho bro 100$

Nói chung là bác Quang lập thì cái nỗi lo bị scam giảm xuống đáng kể. Nhưng mà không thể chắc chắn dc là bác ấy ko scam, lòng người khó đoán, hãy để thời gian chứng minh vậy.

oki, tin tuỏng vào bác quang nếu có chiến thuật trade cắt lỗ này nọ rõ ràng cungzx k den nỗi
vote 1 fieu'

vâng mình đã nói rõ các bác chấp nhận rũi ro thì có thể tham gia invest tại site của mình, mình đã nói rõ ở trang 6 nhé, còn về việc scam thì bạn nói đúng ai cũng có thể scam , nhưng quan trọng là scam thế nào? , mình nói thật chứ mình lập site ra nhưng ko có ai tin tưởng thì cũng vậy, mình muốn hỏi ở đây tức là ai tin tưởng mình thì tham gia đầu tư, còn nếu site có lợi nhuận cao thì mình có thể sử dụng số tiền đó bonus cho anh em hoặc làm event , vì hiện tại chưa biết thế nào nên mình chỉ nói kế hoạch của mình như vậy! Và ý của mình ở đây là muốn xây dựng 1 site HYIP việt uy tính sống lâu và dai chứ ko phải 1 site chạy trong 1 thời gian ngắn để rồi scam. Mình cũng nói trước luôn nếu như trade lỗ ko có khả năng trả cho các investor mình sẽ trả 50% trước và trả dần số còn lại nếu khả năng đó xảy ra
Vì chỉ là dự án và chưa đưa vào hoạt động nên cũng ko đoán trước được điều gì , cảm ơn các bạn đã góp ý!

vâng mình đã nói rõ các bác chấp nhận rũi ro thì có thể tham gia invest tại site của mình, mình đã nói rõ ở trang 6 nhé, còn về việc scam thì bạn nói đúng ai cũng có thể scam , nhưng quan trọng là scam thế nào? , mình nói thật chứ mình lập site ra nhưng ko có ai tin tưởng thì cũng vậy, mình muốn hỏi ở đây tức là ai tin tưởng mình thì tham gia đầu tư, còn nếu site có lợi nhuận cao thì mình có thể sử dụng số tiền đó bonus cho anh em hoặc làm event , vì hiện tại chưa biết thế nào nên mình chỉ nói kế hoạch của mình như vậy! Và ý của mình ở đây là muốn xây dựng 1 site HYIP việt uy tính sống lâu và dai chứ ko phải 1 site chạy trong 1 thời gian ngắn để rồi scam. Mình cũng nói trước luôn nếu như trade lỗ ko có khả năng trả cho các investor mình sẽ trả 50% trước và trả dần số còn lại nếu khả năng đó xảy ra
Vì chỉ là dự án và chưa đưa vào hoạt động nên cũng ko đoán trước được điều gì , cảm ơn các bạn đã góp ý!

ủng hộ bác 2 tay luôn nhưng cố gắng hạn chế đến mức tối đa đừng để giống bác daigai nhe bác,ma daigai còn thiếu mình 100$ ,chán vãi :binhsua28:

vậy bao giờ mở site vậy mod ? ^^ cho anh em gom vốn nào
dự kiến site hoạt động chính thức 11/11/2011
nhưng đó chỉ 1 điểm mốc
có thể site sẽ hoạt động sớm hơn
khoảng cuối tháng 9 đầu tháng 10
hoặc giữa tháng 9 hiện mình vẫn đang lập kế hoạch rõ ràng cho công việc này nên ko làm sớm được, vì đây là kế hoạch dài lâu ko phải kế hoạch lập ra để scam nên phải chuẩn bị đầy đủ mọi thứ!
Thân

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

vậy bao giờ mở site vậy mod ? ^^ cho anh em gom vốn nào
dự kiến site hoạt động chính thức 11/11/2011
nhưng đó chỉ 1 điểm mốc
có thể site sẽ hoạt động sớm hơn
khoảng cuối tháng 9 đầu tháng 10
hoặc giữa tháng 9 hiện mình vẫn đang lập kế hoạch rõ ràng cho công việc này nên ko làm sớm được, vì đây là kế hoạch dài lâu ko phải kế hoạch lập ra để scam nên phải chuẩn bị đầy đủ mọi thứ!
Thân

Hi vọng bạn cho site ra đời sớm để mình tích hợp cổng thanh toán bảo kim vào hiii, để mem nào không có LR, AP, WMZ ...có thể đầu tư vào đó bằng VNĐ, mình cũng hi vọng được hợp tác làm ăn với bạn, Trade lỗ rất nặng thì mới scam thôi phải không và lúc đó vẫn cam kết trả tiền dài dài cho anh em hả bạn :), cần cân nhắc kĩ nha

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,069
Latest member
bet88bio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back