Lập Nhóm và Thảo Luận Những Cách Tìm Hung Thủ Scam Trong MMO4ME

kubyn

Newbie
Reactions
98
MR
0.000
Theo Tình Trạng hiện nay . trong 4rum đang có tình trạng scam nổi lên như nấm . nhiều T-Mod và Mod đã bị oan uổng trong những lần scam này . vậy mình viết topic này để anh em thảo luận và lập nhóm để trừng trị những tên scam trong 4rum này ( nếu thấy trên đường thì tụt quần búng ...... )

Nếu ai muốn xin tham gia với ghi trên topic này .

Last edited by a moderator:
Lập nhóm chữi và nguyền rủa trên forum thì thiết thực hơn ak bạn :D

không phải vậy . như thế lập nhóm làm gì . trước hết mình cứ tìm hung thủ rồi giao cho admin và các Mod xử lí thôi chứ . nếu mà biết ở đâu . thì đưa ra pháp luật .

tnhieu34

Hero
Reactions
320
MR
0.001
không phải vậy . như thế lập nhóm làm gì . trước hết mình cứ tìm hung thủ rồi giao cho admin và các Mod xử lí thôi chứ . nếu mà biết ở đâu . thì đưa ra pháp luật .

Ban nick thôi chứ đưa ra pháp luật chả được ji. Ra mấy ngân hàng lớn chưa chắc mấy em nhân viên đó biết tới chử Z, LR, PP, PZ, ... chứ đừng nó tới mấy anh công an nhiều khi còn ko biết lên internet :binhsua32:

Ban nick thôi chứ đưa ra pháp luật chả được ji. Ra mấy ngân hàng lớn chưa chắc mấy em nhân viên đó biết tới chử Z, LR, PP, PZ, ... chứ đừng nó tới mấy anh công an nhiều khi còn ko biết lên internet :binhsua32:
Biết là như vậy . Nhưng số tiền lớn . Chắc chắn sẽ phải Ra pháp luật thôi. Còn Ban ních này đi . thì người ta lập ních khác . Cũng như nhau thôi bạn à . Nhưng phải truy tìm IP ở đâu rồi sử tội

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
Biết là như vậy . Nhưng số tiền lớn . Chắc chắn sẽ phải Ra pháp luật thôi. Còn Ban ních này đi . thì người ta lập ních khác . Cũng như nhau thôi bạn à . Nhưng phải truy tìm IP ở đâu rồi sử tội

Thay vì kêu gọi lập nhóm truy tìm sao không kêu gọi các bạn tự bảo vệ mình, thêm các ký tự đặc biệt vào pass ,ngoài Gmail,Yahoo cũng có add phone rồi, có ai change pass liên tục đều có tin nhắn cảnh báo mà, giao dịch lớn nhỏ thì nhờ các bạn ở dịch vụ trung gian ấy, lúc nào chả có bạn online,

Century

Junior
Reactions
224
MR
0.000
Không thiết thực. Bạn chả làm j được người ta cả. Kể cả người ta có đứng cạnh bạn luôn. Bạn liều thì đánh người ta. Hết. chả ai can thiệp đâu. Chả nhẽ bạn nói có chat qua yahoo người này rồi bị lừa à :|. Còn truy tìm IP càng k thiết thực. IP động

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week