Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

anh co the huong dan e choi seo dc k em la newbie k biet gi ca :(

Cái này mình đã nói từ đầu rồi cậu ơi, mình chỉ dám hợp tác với các bạn đã có kinh nghiệm thôi, vì mình không đủ thời gian hướng dẫn các bạn mới, trước hết bạn nên tự đọc các bài hướng dẫn thật kỹ, không biết chỗ nào thì post lên đây mọi người sẽ trả lời cho bạn, đó lầ con đường lúc đầu của mình đấy, chỉ 1 tuần sau là bạn đã làm được vi vu rồi

chủ thớt ơi xem mình đủ đk cấp thêm job chưa,ít quá hà :binhsua01:

Tối nay mình sẽ gửi cho các bạn đã được 100 job list 90 job update hôm nay, cậu hình như được rồi đấy, nói 100 chứ gần được cũng được

- - - Updated - - -

Chủ thớt cho mình cái link mời làm ref đi, mình tạo tk rồi mà chưa làm ref của ai hết, đã có kinh nghiệm và chơi bằng HMA

rất to ngay trên #1 đấy bạn

- - - Updated - - -

nick cũ chưa ref ai giờ ref bạn đc ko bạn ơi

Được nhé bạn, cái này bạn hỏi bác dinhbuu, mình chưa làm thử bao giờ nên chưa hiểu cách làm

- - - Updated - - -

đã ref
tên nick đã đk:Adam
name seo: lee
id:
1456006

Ủa, cậu đã đăng ký 1 nick rồi đúng không, nick tomcruis, cậu làm 2 nick luôn hay sao?

ức chế wa sao hôm nay quảng cáo ga toàn là qc honda không có qc nào khác hết trơn zậy

Cái đó bạn đổi lại Ip khác là sẽ có nhiều GA lại thôi bạn ạ, trường hợp này xảy ra thường xuyên à

Ý của mình là cái link mời làm ref ấy chứ không phải link tạo nick mới vì mình đã tạo trước rồi nhưng chưa làm ref cho ai hết

Cái này hình như bạn phải nhập ID của mình vào hay sao ấy

Ý của mình là cái link mời làm ref ấy chứ không phải link tạo nick mới vì mình đã tạo trước rồi nhưng chưa làm ref cho ai hết
login vào, vào chỗ quản lý account, có chỗ chọn ref, vô đó điền id của thớt vào =>ok

Mình vừa tạo nick mới làm ref cho bạn rồi.
name: Michelle id 1456267
Cơ mà sao active mãi nó không gửi tn về, hình như hệ thống bị gì thì phải, bạn gửi cho mình làm thử list 60 job được ko

Dùng SIM mobi 11 số mới được bạn à

uhm,mình làm 2 nick luôn,ko biết 2 nick cộng lại được ko?job 24h mới làm lại được nhiều khi làm ko đúng h nên làm nhiều nick cho tiện.

uhm,mình làm 2 nick luôn,ko biết 2 nick cộng lại được ko?job 24h mới làm lại được nhiều khi làm ko đúng h nên làm nhiều nick cho tiện.

Dĩ nhiên là được cộng dồn rồi, nếu không thì cậu bị thiệt rồi, tý nũa mình sẽ gửi list job 60 update hôm nay nhé. Vì cứ 2 qua 2 ngày ai mới ref là phải gửi list mới đề phòng list cũ hết tiền nhiều

nick cũ chưa ref ai giờ ref bạn đc ko bạn ơi
Bác vào acc SEO của bác, click vào hinh avatar, nó có hiện ra thông tin acc + thanh tìm kiếm ID, paste ID chủ thơt vào rồi tìm
Có cái ô "Trở thành giới thiệu" ý, bấm vào, nhớ là màu xanh hay sao đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,422
171,476
Latest member
truongtuanit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week