Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Giá trị đem lại chả đáng là bao đâu
Mà click mấy phát khó khăn đến vậy ah
Giờ nhiệm vụ dành cho VN còn mấy đâu nếu không dùng HMA
Thậm chí dùng HMA mà không làm đúng yêu cầu thì chỉ tốn tiền mua HMA thôi

Cậu nói lạ vậy, đây là công việc làm ăn sao lại nói là click mấy phát khó khăn, nếu mọi người rảnh rỗi thì giúp cậu click vài phát chả có vấn đề gì, nhưng ở đây anh em ai cũng làm việc cả, các QC không phải GA có rất ít nên ai dám click hộ cậu, gặp job khác lại ko có mà click.
Còn nếu cậu nói IP VN thấp tiền thì cấm Vn luôn đi, chả có vấn đề gì
Chả có ai bỏ tiền mua HMA mà lại không làm đúng yêu cầu nhé

P/S: không có ý quấy phá, mình chỉ góp ý 1 cách thật sự thôi, mình chắc là sẽ không có nhiều người làm nv của cậu nếu cậu để như vậy. Nếu là NV danh tiếng thì còn có thể

- - - Updated - - -

chủ thớt cho ae ít job danh tiếng

Mình đang kiếm đây, đợi kiếm đủ 10 cái rồi share luôn

mình cứ theo tool mà làm hả thớt,có cần link tìm kiếm ko?,mình đọc sơ sơ thấy nó yêu cầu link tìm kiếm mà trong list jobs mình ko có.:)

mình cứ theo tool mà làm hả thớt,có cần link tìm kiếm ko?,mình đọc sơ sơ thấy nó yêu cầu link tìm kiếm mà trong list jobs mình ko có.:)

để chắc ăn thì khuyên bạn, job nào cũng báo cáo link tìm kiếm và treo khoảng 5 phút:binhsua03:

bác gửi tiếp job cho em nhé ,60 đã xong

Tạm thời bạn mới làm thì cứ tạm theo đúng quy định đã đề ra bạn nhé, nếu bạn thực sự làm nhiều thì sau này có thể yêu cầu job bất cứ lúc nào

Bạn nào dùng chung HMA thì pm nick yahoo mình nhé (pepsivn1102), hôm trước có bạn nào pm nhưng yahoo bị lỗi nên không trả lời được (2.2 LR - sent trước nhé :) )

Nick : kasimvu1989
ID :
1.448.166
Ref : Davic

Em xin 1 vé ^____^ đã kích hoạt thành công :">

À có job danh tiếng ngon ngon cho em xin vài cái anh nhé :*...

Last edited by a moderator:
Nick : kasimvu1989
ID :
1.448.166
Ref : Davic

Em xin 1 vé ^____^ đã kích hoạt thành công :">

À có job danh tiếng ngon ngon cho em xin vài cái anh nhé :*...

Đã gửi vào Inbox forum cho bạn, mà sao chưa gì đã bị âm danh tiếng thế, lo làm danh tiếng đi đã nhé, mà fake IP mà làm nhé bạn

Cái gì vậy bác? =))

ko bít nữa rõ ràng mới thấy 1 cái cm liên quan nên tớ reply :binhsua75:

- - - Updated - - -

Xài thử cái này đi bạn, 3,4 acc cũng dc nếu xài sock :d

http://mmo4me.com/showthread.php?88...-va-bi-ban-khi-choi-nhieu-acc-o-seo-va-web-ip

==========

cm lộn topic hả trời?///////////

xài cái này để làm nhiều acc seo /máy đỡ bị ban mà :binhsua79:

Đã gửi vào Inbox forum cho bạn, mà sao chưa gì đã bị âm danh tiếng thế, lo làm danh tiếng đi đã nhé, mà fake IP mà làm nhé bạn

Em có xin được 1 list mấy cái IP...check thì hơn 1000 cái có 5 cái ngon =)), mà khi face xong thì em ko làm nổi vì nó chạy 1 cái hơn 5 phút...mới làm chưa đủ tiền để có cái HMA ngon (_ _)

Em làm nhiều rồi, lần này tạo nick kasim làm rất cẩn thận và tỉ mỉ, mới làm 4 cái thôi, ko dám làm nhiều....

Em bị trừ 2 điểm vì cái thằng chủ job nó từ chối ko trả tiền =.=....

P/s : sẵn đây cho em hỏi có ai biết cái Tool làm sao chỉnh cho khi bấm work nó mở trnh2 duyệt Coolnove ko vậy ?, bấm W toàn là mở Fire fox =.=

Em có xin được 1 list mấy cái IP...check thì hơn 1000 cái có 5 cái ngon =)), mà khi face xong thì em ko làm nổi vì nó chạy 1 cái hơn 5 phút...mới làm chưa đủ tiền để có cái HMA ngon (_ _)

Em làm nhiều rồi, lần này tạo nick kasim làm rất cẩn thận và tỉ mỉ, mới làm 4 cái thôi, ko dám làm nhiều....

Em bị trừ 2 điểm vì cái thằng chủ job nó từ chối ko trả tiền =.=....

P/s : sẵn đây cho em hỏi có ai biết cái Tool làm sao chỉnh cho khi bấm work nó mở trnh2 duyệt Coolnove ko vậy ?, bấm W toàn là mở Fire fox =.=
cái này ban set Coolnove là trình duyệt mặc định thì nó ms tự mở chứ:binhsua75:

Bạn làm ơn cho đầy đủ thông tin, bạn ref cho acc nào? mà newbie là sao? newbie chưa làm SEO bao giờ vào không dùng HMA thì mình không dám nhận nhé

Ồ, mình quên, ref cho David nhé, mình ko dùng HMA nhưng mình dùng cái khác để fake ip us, chưa làm qua seo nhưng thằng bạn mình làm lâu rồi, giới thiệu mình làm thui hehe

cái này ban set Coolnove là trình duyệt mặc định thì nó ms tự mở chứ:binhsua75:

Xài máy tính hơn chục năm mà mới làm cái vụ này :)), thanks bạn (^o^)

P/S : mà cái forums mình có vụ comment 1 phát được xếp hình 1 phát...vui nhẩy =))

// Xong 10 job danh tiếng, trong đó có khơ khớ job die :D

//Giờ hết dám làm job, tập trung làm danh tiếng lên đến chỉ số an toàn rồi mới kéo job khác...:D

Mấy chú có kinh nghiệm cho mình hỏi tý, mình có thắc mắc thế này, thường thì trong job sẽ yêu cầu làm 3 - 4 link GA, hoặc Tak, robotext chẵng hạn.. nếu chỉ yêu cầu 1 link thì mình ko nói gì.. Nhưng đôi khi, mình lại link phải những link GA, hay link robotext,mà tìm nát trên trang đó chẵng có thêm cái link nào để mình làm thêm 2 3 tab nữa.. nếu báo cáo thiếu thì có bị gì ko.. ? Chủ job có kiểm tra những link như vậy ko .. ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back