Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Bạn ơi, sao mình kểm tra lại thì acc bạn vẫn chưa đổi trạng thái sang làm việc, vẫn là Прохожий bạn à, bạn điền đầy đủ thông tin chưa? kiểm tra lại giúp mình nhé, cho mình thông tin bạn ref cho acc nào của mình luôn

Xong rồi nhé :), bạn gửi tool vào mail giúp mình
Mình ref cho acc này

Cho mình list mới lun đi bạn, list củ mình chỉ làm được khoảng 25 cái à
name: wecando
id: 1449765
thanks

Đã gửi inbox forum

- - - Updated - - -

Xong rồi nhé :), bạn gửi tool vào mail giúp mình
Mình ref cho acc này

Đã gửi vào Inbox trong forum nhé bạn, gửi vào đó cho nhanh

Tạm thời mới làm job danh tiếng, vẫn chưa quen tool kia lắm. Nếu thời gian treo mỗi job là 4-5p thì mình thích tool của dinhbuu hơn (vì máy mình chơi 1 lúc chỉ được 1 job), không có cách nào trích xuất file job nhỉ

Tạm thời mới làm job danh tiếng, vẫn chưa quen tool kia lắm. Nếu thời gian treo mỗi job là 4-5p thì mình thích tool của dinhbuu hơn (vì máy mình chơi 1 lúc chỉ được 1 job), không có cách nào trích xuất file job nhỉ

Mình không hiểu tại sao làm 1 job lại thích tool cũ hơn??? nó có gì khác nhau mấy đâu? nhưng tool mới làm nhanh hơn, bạn đọc kỹ hướng dẫn sử dụng tool vào là sẽ thấy

chủ thớt ơi chủ thớt gửi mình link job này có nhiều job không làm được lắm, và nhiều job không có sẵn lắm :-s
job update ngày 27-11

Acc cậu là acc nào? cậu là huynhthinhphat gì đó đúng không? nếu đúng thì mình sẽ gửi list job mới update cho. List job có nhiều người làm nên qua 2 ngày có nhiều job hết tiền là chuyện bình thường

còn 3 sim điện thoại đê active acc Seo. bác nào cần pm nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week