Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Từ đợt Seo bị tấn công D-Dos gần đây,dạo này nó như bị điên vậy
Lúc thì đăng nhập khó,lúc thì không kích được quảng cáo,lúc thì làm xong nhiệm vụ lại không ấn nút nộp được
Đúng là lòng dạ con người hẹp hòi,ghen ăn tức ở,với các dịch vụ giống Seo thì có tràn lan,nhưng có Seo là nổi tiếng nên hay bị tấn công
Giờ cũng có nhiều trang giống Seo nhưng giao diện làm việc không được thân thiện lắm :(

trong danh sách các job chờ duyệt, mình có nhiều job có hình $ màu đỏ ở đầu. các job này thấy lâu duyệt ghê. nó hêt tiền à các pro

trong danh sách các job chờ duyệt, mình có nhiều job có hình $ màu đỏ ở đầu. các job này thấy lâu duyệt ghê. nó hêt tiền à các pro

Đó là job đang hết tiền mà chủ job chưa fund vào để trả cho bạn và tiếp tục job nên nó đang treo vậy đấy bạn, mình đang tìm các job lâu hết tiền để các bạn làm cho thoải mái, nhưng các job này chủ yếu là 0.5 Rup thôi chứ không được cao tiền, nhưng bù lại là rất dễ làm và làm nhanh

Đó là job đang hết tiền mà chủ job chưa fund vào để trả cho bạn và tiếp tục job nên nó đang treo vậy đấy bạn, mình đang tìm các job lâu hết tiền để các bạn làm cho thoải mái, nhưng các job này chủ yếu là 0.5 Rup thôi chứ không được cao tiền

lúc nào có sent bạn làm với nhé

lúc nào có sent bạn làm với nhé

Cứ theo đúng quy định mà làm bạn ạ, không ngoại lệ được, ban đầu thì phải thế, còn sau này nếu hợp tác được lâu dài thì bạn có thể yêu cầu job mới bất cứ lúc nào mình có

Cứ theo đúng quy định mà làm bạn ạ, không ngoại lệ được, ban đầu thì phải thế, còn sau này nếu hợp tác được lâu dài thì bạn có thể yêu cầu job mới bất cứ lúc nào mình có

ngày nào chẳng cày hết 60job. hôm qua lướt qua hết 60Job nhưng nhiều cái không làm được + hết tiền.... chứ có lười đâu. hic

ngày nào chẳng cày hết 60job. hôm qua lướt qua hết 60Job nhưng nhiều cái không làm được + hết tiền.... chứ có lười đâu. hic

Mình sẽ kiểm tra, bạn yên tâm, chỉ cần cho thấy bạn chăm chỉ làm thể hiện qua số job hàng ngày là mình biết, cậu hiện giờ mới làm có 36 job thôi

Mình sẽ kiểm tra, bạn yên tâm, chỉ cần cho thấy bạn chăm chỉ làm thể hiện qua số job hàng ngày là mình biết, cậu hiện giờ mới làm có 36 job thôi

cái đó là job đã được thanh toán mà bạn. còn 1 mớ đỏ lòm+ đang check gần 20 cái mà. hic

Chia sẻ cách chiến 1 lúc 2 nick trên 1 máy cho ae
B1: Máy phải có Chrome , Firefox , công cụ fake proxy
B2: Fake IP , mở FireFox lên , vào phần tùy chọn->nâng cao->mạng->thiết lập-> tích vào ô không dùng proxy
B3: mở chrome đăng nhập 1 nick , firefox đăng nhập 1 nick (nick bên FF sẽ là IP VN , nick bên chrome sẽ là IP fake)
Lưu ý : clear cookie , cache mỗi khi đăng nhập tránh bị baned oan :))

Mình dùng HMA để fake IP, nhưng lại không dùng được google.com hoặc google.ru để tìm kiếm nhỉ, đang phải dùng bằng yandex :(

Mình dùng HMA để fake IP, nhưng lại không dùng được google.com hoặc google.ru để tìm kiếm nhỉ, đang phải dùng bằng yandex :(

Cái này đã hướng dẫn trên #1 rồi, bạn đọc kỹ lại đi

Mình kích hoạt thành công tài khoản rock1561991 (ID : 1449572), bạn gửi tool và job (tool của bác dinhbuu) giúp mình nhé, vào email [email protected]

Bạn ơi, mình đã ghi rõ trên #1 là mình chỉ chuyển list job tool SSJM thôi, vì tool dinhbuu mình không có thời gian nhập, bạn chuyển tool giúp được không? mọi người đều dùng cả rồi mà

Bạn ơi, mình đã ghi rõ trên #1 là mình chỉ chuyển list job tool SSJM thôi, vì tool dinhbuu mình không có thời gian nhập, bạn chuyển tool giúp được không? mọi người đều dùng cả rồi mà

Ừm, thế gửi cho mình tool ấy cũng được :)

Mình kích hoạt thành công tài khoản rock1561991 (ID : 1449572), bạn gửi tool và job (tool của bác dinhbuu) giúp mình nhé, vào email [email protected]

Bạn ơi, sao mình kểm tra lại thì acc bạn vẫn chưa đổi trạng thái sang làm việc, vẫn là Прохожий bạn à, bạn điền đầy đủ thông tin chưa? kiểm tra lại giúp mình nhé, cho mình thông tin bạn ref cho acc nào của mình luôn

lướt qua 60 cái xong. làm thành công được hơn 20, còn lại là tạm dừng và 4 cái cấm mình làm rồi.sao mà đủ tiêu chuẩn giờ nhỉ

lướt qua 60 cái xong. làm thành công được hơn 20, còn lại là tạm dừng và 4 cái cấm mình làm rồi.sao mà đủ tiêu chuẩn giờ nhỉ

OK, giờ mình sẽ gửi bạn list 60 mới cập nhật nhé, vì lý do bạn là chính đáng, mình sẽ gửi vào inbox của forum nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week