• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lập đàn bái sư

bạn boyth91 ơi
bạn nhận được sư rồi nhận mình làm sư đệ với
mình cũng chả biết gì cả

Cứ tìm hiểu từ từ cậu ạ :)

:confused: nghe bạn hỏi vậy chứng tỏ trả biết gì cả @@ ip thì liên quan gì tới win của máy trời.
1 mail thì có thể tạo nhiều kênh. nhưng nên tạo 3 kênh 1 gmail thôi.
nếu là IP động nó thay đổi khi moderm bạn reset trừ khi nhà bạn đăng ký IP tĩnh.
người ta đã nói là hỏi ngu rồi mà thým :p

nói chung là các thím cứ hỏi. ai biết gì nói đó. ai ko muốn nói thì đi ra thôi :D em cũng thường vậy mà :D bây giờ nghề chính k phải làm mmo mà là chém gió trên MMO :mad:

Ngày kiếm 1$, học phí tháng 20$
Ngày 2$, học phí tháng 40$
Chỉ cần nộp học phí và nhận tiền, không cần làm gì cả :D

nói chung là các thím cứ hỏi. ai biết gì nói đó. ai ko muốn nói thì đi ra thôi :D em cũng thường vậy mà :D bây giờ nghề chính k phải làm mmo mà là chém gió trên MMO :mad:
bác ơi, e vừa bị gg quét die hết kênh vậy muốn lập lại mail khác trên cùng 1 máy tính có được nữa ko/

bác ơi, e vừa bị gg quét die hết kênh vậy muốn lập lại mail khác trên cùng 1 máy tính có được nữa ko/
đc, nhưng vừa vừa thôi. ko vào danh sách đen nó ban tiếp. 1 ngày 1 máy tạo đc 2 -3 g mail gì đó thì phải

đc, nhưng vừa vừa thôi. ko vào danh sách đen nó ban tiếp. 1 ngày 1 máy tạo đc 2 -3 g mail gì đó thì phải
:D:D
Cần Gg ah.. hay maill hay youtube
:p:p
1 máy tạo full luôn..
chơi social ngày cũng hết vài trăm maill.. ngồi reg mỏi tay
very cũng dc mà unver cũng ok
tốc độ 15s / 1gmaill

1 máy tạo full luôn..
tốc độ 15s / 1gmaill
đâu bác ấy cần để tạo kênh utb :D
nghe có vẻ có cái gì chiến hả. share đê :p

hỏi ngu phát .....đang có nhu cầu encode video thì cầu cpu nào? Vga nào ? ổ cứng nào thích hợp nhất ? video full 1080p nhé :D

1 máy tạo full luôn..
tốc độ 15s / 1gmaill
dạ e cần tk Ga ấy bác ạ, e sợ lập một tk GA trên cùng một máy tính thì sẽ bị Gg nó phát hiện ra và cũng sẽ die, vì theo e biết 1 máy tính chỉ lập duy nhất 1 tk GA đúng ko bác. e muốn được thông não

hỏi ngu phát .....đang có nhu cầu encode video thì cầu cpu nào? Vga nào ? ổ cứng nào thích hợp nhất ? video full 1080p nhé :D
cpu nào ko đc 3 @@ càng khỏe càng nhanh. cứ tối đa túi tiền mình có mà chơi thôi. ổ cứng thì có liên quan gì tới tốc độ làm chạy đâu or nếu có thì có rất ít. cụ thể phải mấy ông chuyên môn mới biết đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,045
Latest member
duytanisme02
Back
Top Bottom