Lập đàn bái sư

Boyth91

Junior
Reactions
4
MR
0.000
TIền bối nào nhận đệ tử cho e theo bái sư với, e hỏi các pro chẳng có ai trả lời lại ,híc, muốn học nhưng ko biết bắt đầu từ đâu cả.

TIền bối nào nhận đệ tử cho e theo bái sư với, e hỏi các pro chẳng có ai trả lời lại ,híc, muốn học nhưng ko biết bắt đầu từ đâu cả.
vấn đề muôn thuở nhé bạn. chẳng ai bảo :D

vâng, tiền bối e hỏi ngu tý ạ, lập 1 mail nhiều kênh được ko ạ? và cài win máy thì ip có thay đổi ko ạ
:confused: nghe bạn hỏi vậy chứng tỏ trả biết gì cả @@ ip thì liên quan gì tới win của máy trời.
1 mail thì có thể tạo nhiều kênh. nhưng nên tạo 3 kênh 1 gmail thôi.
nếu là IP động nó thay đổi khi moderm bạn reset trừ khi nhà bạn đăng ký IP tĩnh.

cùng quan điểm ko cần đc nhiều. chỉ cần tháng tam 20 triệu thôi. sư phụ nào chỉ em với........!:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

sư nào cũng k bằng sư google cậu, cậu hỏi j thì cứ hỏi ổng ấy biết hết :D học nữa học mãi :))

:confused: nghe bạn hỏi vậy chứng tỏ trả biết gì cả @@ ip thì liên quan gì tới win của máy trời.
1 mail thì có thể tạo nhiều kênh. nhưng nên tạo 3 kênh 1 gmail thôi.
nếu là IP động nó thay đổi khi moderm bạn reset trừ khi nhà bạn đăng ký IP tĩnh.
dạ, e cảm ơn bác, nếu biết mình ngu mà cứ cố che dấu cái ngu thì càng ngu bác ạ, lên e hỏi các tiền bối để thông óc. hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,825
Latest member
duchoai30

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week