• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer langthamyeu vào trả lời cho mình. scam thi nói mẹ 1 tiếng

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
thịt chó cứ bày sẵn ra như thế thì dân nhậu sao cầm lòng được. Mồi ngon bầy ra trước mắt dân nhậu không quay mặt đi đâu

nhiều người cứ chửi scammer là chó này chó nọ nhưng thực tế từ trước giờ chỉ có câu "ngu như chó" chứ chưa bao giờ có câu "scam như chó"

Scam ko bao giờ như chó dc đâu cậu, người ta chỉ nói scam thua con chó or scam thua súc sinh thôi, còn do lòng tin tưởng quá nhiều vì người VN mình tự đánh mất lòng tin lẫn nhau thôi, vì ko phải 1 con sô nhỏ mà là 1 số đông chỉ biết đi lừa lọc nhau bằng nhiều thủ đoạn mà quên đi những điều cha, mẹ dạy, và quên đi mình là 1 con người chứ ko phải 1 con thú !!!

tjeubao08

Junior
Reactions
58
MR
0.005
vwbsvm

mới giao dịch xong thi nó off luôn. yh của con chó. quocnam_bg
có 25$ mà cũng scam. đúng là đồ chết đói
$25 là quá ngon cho nó rồi còn gì, mà nhiều thế sao k trung gian đê, 200k nó còn cắn tui nữa là, rút kinh nghiệm nhé

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
@langthamyeu ơi, nếu bạn thấy thì đọc chữ ký của mình nhé, thân!

hoangngoc

Senior
Reactions
587
MR
0.000
Scam ko bao giờ như chó dc đâu cậu, người ta chỉ nói scam thua con chó or scam thua súc sinh thôi, còn do lòng tin tưởng quá nhiều vì người VN mình tự đánh mất lòng tin lẫn nhau thôi, vì ko phải 1 con sô nhỏ mà là 1 số đông chỉ biết đi lừa lọc nhau bằng nhiều thủ đoạn mà quên đi những điều cha, mẹ dạy, và quên đi mình là 1 con người chứ ko phải 1 con thú !!!

đồng ý với bạn là lòng tin mất đi không phải là do số ít mà là số đông rồi, vì quá đông quá nhiều thật giả lẫn lộn nên các bạn cứ coi như tất cả đều là scammer sẽ luôn có cảnh giác cao độ thì sẽ không bị scam. Nghi nhầm còn hơn bỏ xót, đừng tiếc chút tiền trung gian để rồi mất đi cả cục.

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.290
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week