Lần đầu tiên ăn cam

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Yahoo scammer: [email protected]
Account 4rum: 0933990239
Nghĩ có 5$ thôi chuyển trước cho nó luôn khỏi lằng nhằng, ai dè anh đã tin lầm em, thôi coi như sáng ra đường bị lủng bánh xe :binhsua41:

thấy có gì đâu...cái này giống tự nguyện để được ăn cam thì đúng...chả có gì mới mẻ...biết nick mới mà vẫn tự nguyện đưa tiền trước....cam quýt cũng phải thôi :binhsua41:

thấy có gì đâu...cái này giống tự nguyện để được ăn cam thì đúng...chả có gì mới mẻ...biết nick mới mà vẫn tự nguyện đưa tiền trước....cam quýt cũng phải thôi :binhsua41:
Thì đã nói coi như lủng bánh xe chứ có than thở đâu mà ú ớ ghê vậy man

bạn đang cố an ủi mình thì phải , hy vọng đây là cuối :D

1$ cũng scam nói j 5$, ngày vài phi vụ đủ đi hotel với mấy e rồi.

****** thằng giẻ rách ,những con dog này thì phải tống cục *** vào mồm nó bạn ah , chứ 5$ thì quá ngon với nó :(

tham gia mmo lâu vậy mà giờ mới ăn cam mà cam nhỏ cũng đáng nề rổi ;)

Các bạn đừng tạo điều kiện cho người ta thành scammer chứ, dễ dãi quá hại cho mình hại cả cho họ :m020: nhiều khi không có ý scam từ trước nhưng thấy giống như bạn cho không ak, thế là cam thôi :m018:

Haizz, danh dự càng ngày càng rẻ mạt, thịt chó lên giá :m106:

Thấy nick nó đang vào topic này xem nữa mới bực, bỏ panel ra mua lại danh dự đi :binhsua122:

Last edited by a moderator:
nick mới thì ko nên send trước, rổ cam 1$ còn có huống chi 5$, quá ngon rồi, tụi này ăn ở thất đức quá, có ngày ra đường xe đụng cho coi :binhsua35:

****** thằng giẻ rách ,những con dog này thì phải tống cục *** vào mồm nó bạn ah , chứ 5$ thì quá ngon với nó :(

Bạn trẻ manh động quá @@ . Chủ thớt tin người quá , với lại cũng chẳng nghĩ 5$ mà nó cũng cam lên chủ thớt mới send trước tiền thôi

Chia buồn ^^

cam giờ bán rẻ quá. 5$ ko đáng

Scam là vấn đề muôn thuể

Mình cũng vừa chơi đỏ đen hết 4$, kiếm mãi mới đc...nản quá :(((

nguy hiểm chết người hung thủ cũng đang có mặt ở đây :binhsua37:
Who ??? :binhsua47::binhsua47::binhsua47:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads