• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Làm Youtube có cần đẹp chai

Wonbin

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Hi các pro, dạo này các anh tài đâu hết nhỉ, ko còn xôm như ngày nào trước khi bị bão nhỉ! Mình có vấn đên nhỏ liên quan đến GA muốn hỏi mọi nguời. Là con Ga của mình buổi sáng mình ko có mạng, mình bắt ké mạng hàng xóm mà Crome của mình thì để chế độ lưu lại hàh động cuối khi mở . vậy là sáng mai mình mở Ga = 1 Ip khác, đến tầm 8h sáng thì thằng thuê nhà( nó bán điện thoai nên wifi tốc độ cao) thì mình lai bắt wifi này, thì GA của em lại đăng nhập Ip này. Và 1 lần em thỉnh thoảng lại bật 1 GA khác khi dùng Ip này. Vậy liêu GA cuả em có bị Die ko? Mong các lão thành chỉ giáo , em làm duoc 1 thang con GA mới này, chưa thây Die, có lẽ ít tiền nên nó chưa cho Die?

Và em hỏi thêm 1 câu là em làm Reup mà copy nguyên Keyword có sao ko, nhớ ngày xưa làm là ko bao giờ copy nguyên Keyword, nhưng h làm liều.

Theo ý kiến riêng mình là 2 GA không nên log in cũng 1 địa chỉ IP. Đề phòng vậy thôi, chứ google không quy định log in cùng địa chỉ IP là bị ban đâu.

chẳng việc quái gì đâu

MẤY BÁC ĐỌC KỸ BÀI EM CHƯA, Ý CHÍNH CỦA EM LÀ GA em hơn 1 tháng nay đăng nhập sáng sớm thi IP khác, còn từ 8h là 1 IP khác

chẳng vc gì đâu, mình đăng nhập IP lung tung hết mà GA có die đâu

reup bây giờ 90% là die kênh khi lên view và lên $, vì vậy có hay không copy tag cũng như nhau thôi

dự định thôi chứ chưa bắt đầu

reup bây giờ 90% là die kênh khi lên view và lên $, vì vậy có hay không copy tag cũng như nhau thôi
hãy thử gà mỹ sẽ ko gặp tình trạng này nhé
đã test 2thang nay dồi kênh mới mail mới độ spam khá khỏe kênh toàn 1k video

( chủ đề em ko bản quền và ko có bị vi phạm cộng đồng...ko có rp kênh...chủ đề $ cao 1k = 12$)

GA gà Mỹ mua chỗ nào bạn?

hãy thử gà mỹ sẽ ko gặp tình trạng này nhé
đã test 2thang nay dồi kênh mới mail mới độ spam khá khỏe kênh toàn 1k video

( chủ đề em ko bản quền và ko có bị vi phạm cộng đồng...ko có rp kênh...chủ đề $ cao 1k = 12$)

GA US tổng ổn không bạn?
tổng tùy bác bạn em thì làm 3 em thấy tổng đủ hết ..kênh sống thôi

còn kênh chết thì chịu...
gà us đc mỗi cái kênh liên kết tỷ lệ bị quét spam ko thấy ..trừ kênh bản quền bị quét die thì ko bít

tổng tùy bác bạn em thì làm 3 em thấy tổng đủ hết ..kênh sống thôi

còn kênh chết thì chịu...
gà us đc mỗi cái kênh liên kết tỷ lệ bị quét spam ko thấy ..trừ kênh bản quền bị quét die thì ko bít

GA US bro nhận qua PAYONEER đúng ko ?

Có địa chỉ bên Mỹ đâu mà reg được ta? Cái này phải ngâm cứu xem.

tự reg đc mua làm gì cho tốn tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom