Làm thế nào để rút tiền từ Ziddu ?

voc

Banned
Reactions
59
MR
0.000
Các bác cho em hỏi với, em chơi ziddu một thời gian, đến giờ đã được hơn 10$, em hỏi ý kiến các bác làm sao để nhận tiền về paypal vì em chưa bao giờ nhận tiền từ ziddu cả? không hiểu muốn rút tiền thì vào đâu để request payment ?

Em tìm hiểu thì chỉ thấy nó nói là sẽ chuyển tiền khi tài khoản được hơn 10$ mà của em hơn 14$ rồi, cũng không tìm thấy chỗ nào để yêu cầu chuyển tiền hay mail yêu cầu chuyển tiền hoặc biết tháng nào mình được chuyển tiền??

Bác nào có kinh nghiệm với ziddu rồi cho em lời khuyên với

Cám ơn các bác rất nhiều ạ

Dưới đây là mấy cái màn hình ziddu của em để minh họa:

Hình 1: Màn hình my account

Hình : Thông báo payment

Hình : Màn hình My File

Cám ơn và mong các bác hướng dẫn

+ Earning money online, online's profit stream
+ Upload, chia sẻ file miễn phí và kiếm tiền với Ziddu.com
+ Mình kiếm ~ $500 / tháng thế nào?
+ Paid2Youtube - Kiếm tiền bằng cách xem video - bonus 0.05$ sign up

Last edited by a moderator:
bạn hãy vào My Account --> chọn Payment Settings--> trong phần Payment Setup bạn chon phươcng thức thanh toán paypal hoặc money book vào sau đó điền vào. nó sẽ tự động pay cho mình khi đến đợt thanh toán.

anh đã nhận đc 30$ từ ziddu rui. hiện giờ ko chơi với nó nữa, cùi mía quá. không biết vì sao lúc nãy anh vô thấy bị âm 6$ kaka
em đạt 10$ vào tháng mấy.

Xem ở chỗ nào để biết đạt 10$ trong tháng nào ạ? em cũng chẳng để ý cứ up lên rồi tình cờ vào xem thấy được 14$ rồi nhưng không rõ là tháng nào và vào đâu để xem cả ???
Em cũng chỉ mới chơi thử, thấy mọi người khen là cái này uy tín, nhưng giá thì bèo quá :)

đúng đây, nó không quịt đồng nào của em đâu, nhưng chờ nó pay hơi lâu, lúc đầu anh cũng nãn, chờ tầm 2 tháng mới thấy money về :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom