• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Làm thế nào để rút tiền từ paidthefastest về?

Status
Not open for further replies.

duong2528

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Làm thế nào để rút tiền từ paidthefastest về?Bác nào biết không chỉ em với.bị chặn việc rút tiền mặt là thế nào hả các bác?

---------- Post added at 06:20 AM ---------- Previous post was at 06:09 AM ----------

up mọi người giúp đỡ nào

---------- Post added at 06:36 AM ---------- Previous post was at 06:20 AM ----------

up................................

thế bác có thế chỉ em cách chiến site này với được không?

Site nay chien bang socks van ok. Nhung anh em cay nat bet roi, gio no trung het ip ko chien dc nua. Neu co nguon socks moi tinh thi may ra :D

nhớ ngày xưa ấy .

Bạn dùng nhiều account vào, vì giờ quá nhiều người làm. Mua sock xịn của các trang nước ngoài ý bạn.

nát đâu mà nát, tháng trước tớ làm vẫn ngon đấy thui. được >8tr mừh bây jo thì nát bét rùi. socks chẳng thấy có. tuần này mới hơn 1tr

co chem ko day minh nho site nay pay thang ma tuan j :binhsua90:
PTF pay instant cậu ạ.
Chỉ sợ ko đủ trình, đang làm dang dở nó ban account thôi.
Site này giờ cực khó, pro mới làm nổi.
Mà tui thì... ko phải pro.

cần j pro đâu, kiếm dc sock live lâu 1 chút la xog hết
Pro ở chỗ kiếm sock đó cậu.
Sock free giờ chiến bằng niềm tin ah. Check 10 con được 1 con là may, con này đang làm bị.. ban luôn không chừng.
VPN còn ko xài được.

Túm lại, nghi~ ăn site này đi.
Còn ai chiến đc thì âm thầm chiến đi, khỏi cần chém gió làm j.

Chủ thớt có cần sock chiến site ptf này không? sock đảm bảo không bị trùng nhá. Nếu cần buzz yahoo: boy_nguoivetucoimo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week