• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Làm thẻ bank nào nhận được ngay?!

King

Legendary
Verified
Reactions
4,342
MR
20.294
Insuree Balance
13928|999.999
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-23-15-sell-paypal-vn-22-6-_-vcb-tcb.416830/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hi mọi người.
CHo mình hỏi giờ bank nào mà làm thẻ visa or máster mà nhận được luôn thẻ không nhỉ? ( không phải chờ 1 tuần ) ý

vua lam vcb đây. mất 2 tuần :eek:

ACB có phát hành nhanh đó , 10phút . Nhưng mà phí di trì - quản lí tài khoản hơi chát nếu bạn ko có sẵn 500k trong tài khoãn mõi tháng :D

RA sacombank , lúc làm nói làm loại có liền không có tên là được

Hôm qua mình làm ACE 10' là có nhé :D

ACB bạn của mọi nhà, đang xài thẻ ACB đây :D

mình làm vcb mất đúng 5p :D

Hi mọi người.
CHo mình hỏi giờ bank nào mà làm thẻ visa or máster mà nhận được luôn thẻ không nhỉ? ( không phải chờ 1 tuần ) ý
ACB trước giờ vẫn lấy đc ngay. Ko liên quan nhưng cứ nhìn avatar cậu là lại thấy căng thẳng :rolleyes:

:rolleyes: thánh làm thẻ vcb gì mà 5p có ngay thẻ chỉ e với, e dắt dòng họ ra làm nào. hay lại chém?
Bạn ra chi nhánh ở ngay chỗ cạnh trường THPT Phan Đình Phùng,Hà Nội nhé.Mình ko nhớ rõ địa chỉ nhưng lúc mình ra là lúc ngân hàng nó gần đóng cửa,nói khó người ta đưa cái giấy ghi đủ thông tin nộp cái người ta cấp thẻ cho luôn.Hôm đó là tạo thẻ mới và làm ibanking

ACB thì thẻ cứng nội địa hay là thẻ visa đều lấy được luôn, có điều phí chát lắm, :( sau khi dùng 1 năm thì e đang ngán vãi ra, tính hôm nào ra VCB làm để tiện giao dịch, giờ thấy mấy trang giao dịch toàn VCB, xong rồi huỷ cmn thẻ ACB cho đỡ tốn tiền phí duy trì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom