Help Làm Sao Enable Chức Năng Kiếm Tiền Youtube Lại???

TrungLun

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Chả là mình có 1 kênh, lúc xưa bị dính 2 gậy => Dis chức năng kiếm tiền luôn, giờ thì 2 gậy đã đc xóa, mà chức năng kiếm tiền lại ko Enable lại đc.

Bác nào có kinh nghiệm ko ợ? Mà cho e hỏi luôn có ai mua kênh này ko nhỉ??? Kênh nhạc, gần 5k sub, ngày tầm 18k view. Ai mua mình bán lại luôn cho nhanh :D

Thanks

Last edited:
Chả là mình có 1 kênh, lúc xưa bị dính 2 gậy => Dis chức năng kiếm tiền luôn, giờ thì 2 gậy đã đc xóa, mà chức năng kiếm tiền lại ko Enable lại đc.

Bác nào có kinh nghiệm ko ợ? Mà cho e hỏi luôn có ai mua kênh này ko nhỉ??? Kênh nhạc, gần 5k sub, ngày tầm 18k view. Ai mua mình bán lại luôn cho nhanh :D

Thanks
cùng câu hỏi với bác trên, e bị dính 1 gậy bản quyền, tháng 3 YTB nó thả ra rồi, kênh lại xanh, nhưng Tag kiếm tiền bị vô hiệu hoá. Mong pro trả lời giúp

cùng câu hỏi với bác trên, e bị dính 1 gậy bản quyền, tháng 3 YTB nó thả ra rồi, kênh lại xanh, nhưng Tag kiếm tiền bị vô hiệu hoá. Mong pro trả lời giúp
bác chụp cái ảnh lên xem nào

Thanks
bác cũng chụp cái ảnh lên xem nào

Youtube sẽ gửi cho bạn 1 email . Trog mail đó chả có gì ngoài việc thông báo bạn đã dc bật kiếm tiền trở lại @_@
sau đó bạn chỉ việc vào bật lại kiếm tiền từng video trong phần moneti...gì gì đó @_@ trong phần edit cuả từng video .

Bổ sung hình ảnh!
tiếng anh thì mình ko hiểu nhưng nó vấn để bác quy phạm bản quyền kìa, bác check mail đi, nếu mail báo gậy đã hết thì bác mail cho sup ytb là đc đôi khi gậy hết nhưng tụi nó ko tự động khôi phục kt

kênh nhạc gì mà view nhìu thế cậu, mình có úp mấy clip nhạc karaoke mà dc có vài view hihi. có bí kíp gì chỉ mình với

kênh nhạc gì mà view nhìu thế cậu, mình có úp mấy clip nhạc karaoke mà dc có vài view hihi. có bí kíp gì chỉ mình với
mình thấy kênh nhạc mà view vậy là ít rồi đó

tuỳ thôi, thấy mấy người bảo 6 tháng bật lại, mình có 1 kênh từ năm 2013 đến giờ vẫn đỏ lòm =))

mình thấy kênh nhạc mà view vậy là ít rồi đó
úp nhạc gì để ko bị dính bản quyền mà view nhìu ko cậu, mình úp mấy clips nhạc karaoke có lời mà dc vài view cả 2 tuần nay.
clip cậu làm hay clip share rồi cậu reup. chia sẻ mình chút kinh nghiệm dc ko, hợp tác hay cần yêu cầu pm mình nhé
yahoo mình: [email protected]

úp nhạc gì để ko bị dính bản quyền mà view nhìu ko cậu, mình úp mấy clips nhạc karaoke có lời mà dc vài view cả 2 tuần nay.
clip cậu làm hay clip share rồi cậu reup. chia sẻ mình chút kinh nghiệm dc ko, hợp tác hay cần yêu cầu pm mình nhé
yahoo mình: [email protected]
mình ko có chơi nhạc nên ko rỏ, nhưng theo mình thì view như vậy là ít chứ ko nhiều đâu vì nhạc người ta nghe đi nghe lại nữa mà

Thanks

bác góp ý cho em xí, chơi nhạc gì ít dính bản quyền mà view nhìu với, mình úp it clips karaoke mà dc vài view, có thẻ trao đổi or cần gì contact mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week