• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Làm sao để tool Click Botz thanhps load video youtube

chạy trên laptop thì load video nhanh, click đc ads, dùng ssh US, để làm thử trên vps gg xem
có cần cài đặt thêm gì k bạn

bác nào fix dc cái này IB em. CÓ HẬU TẠ

Attachments

175.1 KB · Views: 30
Mình cũng đen thui như bác trên.
Có bác nào biết cách fix ko bày anh em với.

video mới up lên thì bị vậy, còn video có sẵn trên youtube thì play đc :v , ko biết có phải đợi 1 thời gian ko
của mình video nó k load
k biết bị gì nữa
:) , đổi list ssh xem, chắc ssh yếu quá

Có tool khác ra rồi đó . thanhps bị youtube fix rồi :D . Tìm tool khác mà chơi nhé . Ai cần tool thì inbox mình chĩ cho :D

có cần cài đặt thêm gì k bạn

không bác, mình dùng bản 1.31 hôm nọ bác kia share ấy :3

mình thì bị HTML5 có bác nào fix được không

Mình cũng đen thui như bác trên.
Có bác nào biết cách fix ko bày anh em với.

video mới up lên thì bị vậy, còn video có sẵn trên youtube thì play đc :v , ko biết có phải đợi 1 thời gian ko

hóng tool mới xem thế nào :rolleyes:
Có tool khác ra rồi đó . thanhps bị youtube fix rồi :D . Tìm tool khác mà chơi nhé . Ai cần tool thì inbox mình chĩ cho :D

mình vào add link để tést trên vps cũng thế bác ạ

bấm video nào cũng bị chứ đâu phải mới up hay up lâu rồi đâu :(

ib rồi bạn ơi rep mình cái :D

mình up video có sẵn trên youtube đó cậu
bấm video nào cũng bị chứ đâu phải mới up hay up lâu rồi đâu :(
bạn thử lên trang chủ ytb lấy đại 1 video đi, play ngon lành, mà cứ video của mình up thì éo đc :3

bạn thử lên trang chủ ytb lấy đại 1 video đi, play ngon lành, mà cứ video của mình up thì éo đc :3
video nào cũng thế cậu ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom