Help làm sao để thoát kênh khỏi quizgroup ?

Status
Not open for further replies.

tukay2704

Junior
Reactions
36
MR
0.000
em muốn thoát kênh khỏi quiz thì làm thế nào ?
và tiền tháng 3 nó có trả bình thường không các bác ?

Có cách đây. Lấy 1 kênh clone up vieo tự quay lên khoảng 3 ngày. gắn logo các kiểu của kênh nhỏ. Xong lấy kênh to up lại video đấy. Lấy kênh nhỏ report kênh to. Kênh to bị gậy => Quiz đá. Sau khi đá lấy kênh nhỏ gỡ tố cáo => kênh to lại xanh :rolleyes:

Có cách đây. Lấy 1 kênh clone up vieo tự quay lên khoảng 3 ngày. gắn logo các kiểu của kênh nhỏ. Xong lấy kênh to up lại video đấy. Lấy kênh nhỏ report kênh to. Kênh to bị gậy => Quiz đá. Sau khi đá lấy kênh nhỏ gỡ tố cáo => kênh to lại xanh :rolleyes:
làm vậy có nguy hiểm quá không chưa thử bao giờ hơi sợ :D

quiz ngon mà. sao lại thoát ra

món ngon lại bỏ à :)) đang muốn vào mà chưa được

thì bác cứ để đó làm lại cái chủ đề khác thôi rời gì phí vậy nhỉ :D

Nhiều người muốn vào không được, bác lại muốn đi ra. Hay bác bán cả kênh đi là ngon ngay

Nhiều người muốn vào không được, bác lại muốn đi ra. Hay bác bán cả kênh đi là ngon ngay
bác mua không đợi nó pay xong tháng 3. em bán cho bác 200$ view tràn trề .
còn nếu bác làm content thì chơi GA như mình nè khỏi chia chát gì hết :D
net cpc cao hơn GA rất nhiều . GA sao đc nhiều tiền bằng net.

GA ko nhiều tiền bằng NET thì cái đó còn tuỳ nhé bác ko phải cứ vào NET là nhiều tiền hơn GA đâu :D
chưa kể GA nó có thưởng thêm còn NET thì bao nhiêu thì chia % nhé :D

bác mua không đợi nó pay xong tháng 3. em bán cho bác 200$ view tràn trề .

net cpc cao hơn GA rất nhiều . GA sao đc nhiều tiền bằng net.
e có net ổn định rồi nên cũng sợ a quiz đá lắm. GA công nhận cpc hơi thấp, e cũng nghĩ vậy. Vào net bị chia % nhưng cảm giác nó vẫn lên hơn gà, còn vụ thưởng thọt của GA e chưa b giờ được thụ hưởng nên ko biết

cứ đạt 100k 300k 500k 1tr lượt hiển thị quảng cáo hay 5k 10k click chuột đi là bik nó thưởng thế nào :D

giờ 1 phát cũng có thể chết kênh rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week