Làm sao để kiếm 1$ 1 ngày từ MMO?

pikasolo

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Dear các thánh, em mới tham gia MMO, giờ chỉ gõ captcha thôi, mà thấy mệt quá, các thánh có ai biết nếu chỉ cần kiếm 1$ một ngày thì nên chơi cái gì không ạ, em cảm ơn

toàn các thánh vào chém:binhsua15:
Khuyên chủ thớt mmo thì cứ kiên trì nhẫn nại chịu khó học hỏi cứ từ từ cháo nó cũng nhừ:binhsua119:
Như e theo mmo 2 năm rồi mà vẫn chưa kiếm được 1$/1day đây:binhsua146:

Upvote 0
nếu muốn 1$
1 ngày làm ref của mình
thì tớ đảm bảo bạn sẽ dc tầm 30$ 1 tháng và nếu ko dc thì tớ dảm bảo là sấp sỉ con số đó nhé

bác ơi, cho em xin cái yahoo được không, nhấp vào more info mà ko thấy, em muốn làm ref của bác phần PTC ^^!

Upvote 0
Vãi, ông làm ref cậu kia rồi đợi người ta share list lại đi share cho người khác à @@

mình quên mất là chủ thớt không cho làm thế, mình cũng hơi đểu thật, mà thôi cậu kia newbie chắc không làm seosprint đâu
may mà cậu nhắc nhé, hix :binhsua12:

Upvote 0
oke bác, tạo topic
Sau đó post hình ảnh lên cho mình xem nhé
nếu oke sẽ nộp bảo hiểm
COi chừng thua đó bác. theo mình bik thì 4rum này nhiều pro lắm. ngày 10$ k là gì đâu. mình có người bạn ngày cũng tầm đó. 1 tháng 30 ngày chí ít cũng làm đc 28 ngày đấy bạn à

Upvote 0
capcha dễ nhất mà con lười làm thì thôi bó tay, mà nãy thớt nó kêu ngày gõ 8h dc 5000 code thì hơn 1$ bà nó rồi, vậy lập cái topic này chi ta :binhsua12:

Upvote 0
COi chừng thua đó bác. theo mình bik thì 4rum này nhiều pro lắm. ngày 10$ k là gì đâu. mình có người bạn ngày cũng tầm đó. 1 tháng 30 ngày chí ít cũng làm đc 28 ngày đấy bạn à

thua làm sao được
Tui nè, captcha 1 thời đình đám, ngày 10$ là chuyện bình thuwong với pix, vấn đề có theo nổi hay ko
làm 1 tháng oke
làm 1 năm vấn đề lớn đấy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,472
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week