• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Làm sao để kiếm 1$ 1 ngày từ MMO?

pikasolo

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Dear các thánh, em mới tham gia MMO, giờ chỉ gõ captcha thôi, mà thấy mệt quá, các thánh có ai biết nếu chỉ cần kiếm 1$ một ngày thì nên chơi cái gì không ạ, em cảm ơn

mem cũ như mình làm pix đầy đủ id chủ thì captcha 1h đc 1.5- >1.8$
Làm thông đêm từ 22h =>7h cũng đc sấp sỉ 15$

Còn mem mới thì hơi khó, vì ko có kinh nghiệm và các thứ cơ bản để làm mà phải làm mấy dự án ít tiền , load ko đều .

Nói chung là bỏ thời gian ra thì tự khắc sẽ hiểu, còn hỏi mới làm captcha đc 1$/ 1h ko thì pó tay ko biết trả lời thế nào, chắc là ko

Upvote 0
mấy bác chém vờ lờ ra new người ta hỏi thì trả lời đúng trọng tâm đi . :D captcha đi chú xin vào group ai đó mà làm ngồi tà tà gõ vừa xem phim cho đỡ nhàm 1 usd cho người mới vào tầm 1h30' đó :D

Upvote 0
mem cũ như mình làm pix đầy đủ id chủ thì captcha 1h đc 1.5- >1.8$
Làm thông đêm từ 22h =>7h cũng đc sấp sỉ 15$

Còn mem mới thì hơi khó, vì ko có kinh nghiệm và các thứ cơ bản để làm mà phải làm mấy dự án ít tiền , load ko đều .

Nói chung là bỏ thời gian ra thì tự khắc sẽ hiểu, còn hỏi mới làm captcha đc 1$/ 1h ko thì pó tay ko biết trả lời thế nào, chắc là ko

bán lại id k0 bác vãi cả đạn cho pro

Upvote 0
Thớt phải tìm hiểu từ căn bản lên mới được,khi mới bắt đầu mmo mình làm gần 1 tháng mới được 5$,và bây giờ được 10$/tháng rồi đó...

Upvote 0
Thớt phải tìm hiểu từ căn bản lên mới được,khi mới bắt đầu mmo mình làm gần 1 tháng mới được 5$,và bây giờ được 10$/tháng rồi đó...

=)) 10$ 1 tháng cơ à

Upvote 0
:m020: nói thật với bạn lúc mới bước vào MMO này tôi khác bạn nhìu :m020: dc người ta cho acc zeek ngồi chơi hok cũng có tiền :m098: tới lúc zeek die đi hok bjk làm gì mà ra tiền :m099: nghĩ tới capt 1h có 1$ nản qá hok mún làm :m040: nhưng mà hoàn cảnh đưa đẩy nên giờ cũng cạp :m021: và rồi nhận ra những gì mình nản thỳ cũng hok cực tới nỗi nào

Upvote 0
bán lại id k0 bác vãi cả đạn cho pro

ok acc chủ còn hơn 50 cái. Đủ loại invite bác cần loại nào. Có gì thì inbox yahoo dễ nói chuyện

Upvote 0
^_^

cái gì ũng phải từ từ...$ đâu phải dễ :binhsua01:

1 like cho captcha-->ptc or seo tùy b -->....

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,117
171,194
Latest member
fb88sh

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom