Spotlight Làm sao để khắc phục tình trạng kiếm tiền ngày càng khó khăn

đó là điều tất nhiên mà bác, ôm máy tính hoài đâu đc, lo zợ con nữa mà, k lẽ để zợ thấy mình ngồi chơi ptu.....................................:binhsua121:

chuẩn luôn, với lại còn có cuộc sống nữa chứ, ngồi máy tính mãi hại người lém :D

---------- Post added at 05:51 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

ủng hộ ý kiến học tập chăm chỉ làm giàu đất nước

=)) sao lại có những toppic như này nhỉ :))=))
=)) Sao lại có những người như thế này nhỉ =))
=)) Sao lại có master như thế này nhỉ =))
người ta hỏi kệ người ta chứ haha
em có ý kiến là đi ăn xin nhanh giàu

Mình sáng 5h ngủ chưa đã phải đi giao báo, chạy ko kịp thở xong là phải chạy đến quán phở rửa chén đến 9h lun mệt mún xỉu pà chủ cho ăn 1 tô phở có sức..chạy đến quán nước bán nước mía hộ người ta buổi trưa để chủ quán ngủ trưa. 1h chạy về nhà chuẩn bị đi học, học đến 5h chạy đến quán net trông quán net cho ng ta. 8h mới đc về trên đường về mua 1 ổ bánh mì để ăn tối. 8h30 về đến nhà mở máy tính lên cạp cạp đến 9h giải lao nấu tô mì tôm ăn chứ đói quá ròi, cạp tiếp đến 12h ngủ 1 tí, 3h dạy cạp típ cày pri 0, 4h ngủ 1 tí để 5h đj giao báo. hjx :( ôi cái cuộc đời nài
Trời ơi có thiệt không chị Ruby?!? Hãi hùng quá! Thời buổi này mà còn có con gái loại này tồn tại sao?!? Chắc bữa nào phải đáp máy bay đi thăm chị Ruby 1 chuyến?!?! ^*%^*%$%&&()*& :m121:

Mình sáng 5h ngủ chưa đã phải đi giao báo, chạy ko kịp thở xong là phải chạy đến quán phở rửa chén đến 9h lun mệt mún xỉu pà chủ cho ăn 1 tô phở có sức..chạy đến quán nước bán nước mía hộ người ta buổi trưa để chủ quán ngủ trưa. 1h chạy về nhà chuẩn bị đi học, học đến 5h chạy đến quán net trông quán net cho ng ta. 8h mới đc về trên đường về mua 1 ổ bánh mì để ăn tối. 8h30 về đến nhà mở máy tính lên cạp cạp đến 9h giải lao nấu tô mì tôm ăn chứ đói quá ròi, cạp tiếp đến 12h ngủ 1 tí, 3h dạy cạp típ cày pri 0, 4h ngủ 1 tí để 5h đj giao báo. hjx :( ôi cái cuộc đời nài
@@ ôi thật ak` @@ ! nhìn tỉu thư vậy mà ! ta ko tin pé ui :))

đợi ngày tận thế 2012 :D 1 mình ngồi chơi MMO nhé. :))

Làm con dâu của ba má anh ko ruby :x
Anh cứu vớt cuộc đời em đỡ khổ thì ok liền anh :binhsua57:
Trời ơi có thiệt không chị Ruby?!? Hãi hùng quá! Thời buổi này mà còn có con gái loại này tồn tại sao?!? Chắc bữa nào phải đáp máy bay đi thăm chị Ruby 1 chuyến?!?! ^*%^*%$%&&()*& :m121:
Thăm thì cũng dc nhưng em thấy đó cả ngày chị bận rộn thế cơ mà, thời gian ngủ còn ko có nữa:(

@@ ôi thật ak` @@ ! nhìn tỉu thư vậy mà ! ta ko tin pé ui :))
Em chém mà cũng tin =))

đó là điều tất nhiên mà bác, ôm máy tính hoài đâu đc, lo zợ con nữa mà, k lẽ để zợ thấy mình ngồi chơi ptu.....................................:binhsua121:
kaka rủ chơi cùng

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

ko ai qua đc em này rồi
cao thủ...xuất hiện

vào topic mình ghi con đề tối mở ra xem là thấy mình có tiền ngay ý mà, nhanh gọn lẹ ;)
câu này trúng ý tớ nè :))

---------- Post added at 06:41 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

*** là dễ kiếm $ nhất! 1 lên voi hai xuống...
cái này cũng ngon lắm nè,chờ giải ngoại hạng anh,cứ MU mà ***,cứ thế mà hốt tiền :))

muốn có nhiều tiền thì phải giỏi
và cũng có thể chả cần phải giỏi ông già bà già bơm sẵn tiền chỉ việc tiêu :binhsua90::binhsua90::binhsua90:

câu này trúng ý tớ nè :))

---------- Post added at 06:41 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

cái này cũng ngon lắm nè,chờ giải ngoại hạng anh,cứ MU mà ***,cứ thế mà hốt tiền :))
ta thik nhất mỗi lần mu đá sau cúp c1, cứ *** 20$ trở lên kèo dưới , hốt mớ tiền

Announcements

Forum statistics

Threads
421,032
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back