What's new

Help Làm sao để chơi Poker rút tiền thật trên PokerStars?

khanhsieunhan

Newbie
Reaction score
1
Như title ạ. Em đã tạo xong 1 tài khoản Skrill và đã qua được bước Verify chứng minh thư + ảnh.
Bây giờ em muốn chơi PokerStars thì em mua tiền $USD Skrill của trader rồi để họ bắn vào tài khoản Skrill của em, rồi từ Skrill của em lại bắn vào PS, nếu muốn rút tiền thì từ PS bắn lại vào Skrill của em rồi từ Skrill của em bắn vào tk Skrill Trader để họ bắn tiền Việt vào bank account của em đúng không ạ?
Em newbie nhờ các pro chỉ giáo ạ
Nếu có lời khuyên nào cho Newbie ở khoản này nhờ các pro chỉ giáo em thêm ạ

frbrown123

Junior Member
Reaction score
50
Insuree Balance
0
tot nhat nen choi live dung choi online ke ca pokerstar cau thua hok noi gi,cau thang rut tien bat cau xac minh nhung cau vo van de close tai khoan cau,nhung cmt ,sao ke ngan hang,chup hinh mat mui,cau goi xong lai doi cai kia nhu giay to khong hop le
dia chi choi live
bai pokerstar hok giong bai ngoai that dau nhe,no de danh doi pho voi cau nhu doi AA ben ngoi live cau danh 5 van win 4,5 van,con pokerstar no muon cau thua 5 van AA van thua lien tay

khanhsieunhan

Newbie
Reaction score
1
tot nhat nen choi live dung choi online ke ca pokerstar cau thua hok noi gi,cau thang rut tien bat cau xac minh nhung cau vo van de close tai khoan cau,nhung cmt ,sao ke ngan hang,chup hinh mat mui,cau goi xong lai doi cai kia nhu giay to khong hop le
dia chi choi live
bai pokerstar hok giong bai ngoai that dau nhe,no de danh doi pho voi cau nhu doi AA ben ngoi live cau danh 5 van win 4,5 van,con pokerstar no muon cau thua 5 van AA van thua lien tay
Em ở ngoài Hà Nội cơ ạ không biết CLB mình có cơ sở Hà Nội không ạ?

frbrown123

Junior Member
Reaction score
50
Insuree Balance
0
pokerstreams.net

davidanhhung

Junior Member
Reaction score
90
pokerstar sàn uy tín nhất tg rồi, cứ chơi thoải mái đi, rãnh thì xác minh info đầy đủ thì chả sợ j cả, sàn này lên stake cao toàn pro player, chơi luyện trình thì oke, còn chơi cơm gạo kiếm tiền tốt nhất kiếm site khác

phanbito

Senior Member
Verified
Reaction score
179
Như title ạ. Em đã tạo xong 1 tài khoản Skrill và đã qua được bước Verify chứng minh thư + ảnh.
Bây giờ em muốn chơi PokerStars thì em mua tiền $USD Skrill của trader rồi để họ bắn vào tài khoản Skrill của em, rồi từ Skrill của em lại bắn vào PS, nếu muốn rút tiền thì từ PS bắn lại vào Skrill của em rồi từ Skrill của em bắn vào tk Skrill Trader để họ bắn tiền Việt vào bank account của em đúng không ạ?
Em newbie nhờ các pro chỉ giáo ạ
Nếu có lời khuyên nào cho Newbie ở khoản này nhờ các pro chỉ giáo em thêm ạ
Sàn pokerstar là uy tín nhất trên thế giới rồi bác .
Có nhiều cách nạp poker star : 1. chọn những người mua bán ps ở vn ( em chẳng hạn )
Mua skrill nạp vào xog bán ra , tương tự với net .
Rút tiền : bán cho em , hoặc rút ra skril hoặc net bán cho các exchanger .

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
348,787
125,500
Latest member
tomyteo5055

Follow us